DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ

MÃ SỐ THUẾ 3300362743-001
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Phú Hội, Xã Triệu An (Hết hiệu lực), Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 09/05/2011
👤 Người đại diện HOÀNG TRỌNG SƠN
📞 Điện thoại 0949•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Quảng Trị
🏭 Ngành nghề chính 1020 - Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Quảng Trị
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ là doanh nghiệp có mã số thuế 3300362743-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 09/05/2011. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Phú Hội, Xã Triệu An (Hết hiệu lực), Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HOÀNG TRỌNG SƠN. Ngành nghề kinh doanh chính là 1020 - chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3300362743-001 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ
Mã số thuế 3300362743-001
Địa chỉ Thôn Phú Hội, Xã Triệu An (Hết hiệu lực), Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3300362743-001 lần cuối vào 18:00:56 30-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 03 1
Chế biến 1
Bán lẻ 1
Nhóm 55 1
Ăn uống 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa - Chi tiết: Nuôi trồng thủy sản. Khai thác, đánh bắt thủy sản.
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua bán vật liệu xây dựng.
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh lưu trú du lịch.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ là 3300362743-001.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Phú Hội, Xã Triệu An (Hết hiệu lực), Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HOÀNG TRỌNG SƠN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THUỶ SẢN HUẾ-CHI NHÁNH QUẢNG TRỊ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1020 - Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận