DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED

DINOSAURIZED COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3200741184
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
3/2 Đoàn Khuê, Khu Phố 1, Phường Nam Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Tạm ngừng KD có thời hạn
📅 Ngày hoạt động 22/01/2024
👤 Người đại diện VÕ AN KHANG
🔗 Cùng đại diện VÕ AN KHANG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● HỘ KINH DOANH KHANG DINOSAURIZED
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 tỉnh Quảng Trị
🏭 Ngành nghề chính 4791 - Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - Chi tiết: Dịch vụ Sàn giao dịch thương mại điện tử (Nghị định số 52/2013/NĐ-CP và Nghị định số 09/2018/NĐ-CP) (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Quảng Trị

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED (tên giao dịch quốc tế: DINOSAURIZED COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3200741184 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/01/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 3/2 Đoàn Khuê, Khu Phố 1, Phường Nam Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VÕ AN KHANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4791 - bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - chi tiết: dịch vụ sàn giao dịch thương mại điện tử (nghị định số 52/2013/nĐ-cp và nghị định số 09/2018/nĐ-cp) (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3200741184 đang là Tạm ngừng KD có thời hạn.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED
Mã số thuế 3200741184
Địa chỉ 3/2 Đoàn Khuê, Khu Phố 1, Phường Nam Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3200741184 lần cuối vào 21:15:43 02-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Bán lẻ 4
Công nghệ 3
Nhóm 63 3
Bất động sản 2

Ngành nghề kinh doanh (26)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - (Trừ đấu giá tài sản)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác; Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh; Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm; Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao; Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình chưa được phân vào đâu
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4690 Bán buôn tổng hợp - (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ máy ảnh, phim ảnh, thiết bị quang học và thiết bị chính xác; - Bán lẻ kính đeo mắt, kể cả các hoạt động phục vụ cho việc bán lẻ kính mắt như đo độ cận, độ viễn, mài lắp kính; - Bán lẻ đồng hồ và đồ trang sức; - Bán lẻ hoa tươi, cây cảnh, hạt giống, phân bón, động vật cảnh và thức ăn cho động vật cảnh; - Bán lẻ hàng lưu niệm, hàng đan lát, hàng thủ công mỹ nghệ, đồ thờ cúng và hàng hóa phục vụ mục đích tín ngưỡng khác; - Bán lẻ tranh, tượng và các tác phẩm nghệ thuật khác mang tính thương mại; - Bán lẻ dầu hoả, bình gas, than, củi sử dụng làm nhiên liệu để đun nấu trong gia đình; - Bán lẻ hàng hóa sử dụng để lau chùi, quét dọn, làm vệ sinh như chổi, bàn chải, khăn lau...; (Trừ vàng, súng đạn, tem, tiền kim khí)
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - Chi tiết: Dịch vụ Sàn giao dịch thương mại điện tử (Nghị định số 52/2013/NĐ - CP và Nghị định số 09/2018/NĐ - CP) (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí)
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan - (Trừ hoạt động báo chí)
6312 Cổng thông tin - (Trừ hoạt động báo chí)
6399 Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - (Trừ hoạt động báo chí)
6619 Hoạt động hỗ trợ dịch vụ tài chính chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn đầu tư (Trừ hoạt động tư vấn luật, kế toán, kiểm toán)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản (Điểm a Khoản 2 Điều 75 Luật Đầu tư 2020)
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: Dịch vụ môi giới bất động sản (Mục 2 chương IV Luật kinh doanh bất động sản 2014) Dịch vụ tư vấn, quản lý bất động sản (Mục 4 chương IV Luật kinh doanh bất động sản 2014) Dịch vụ sàn giao dịch bất động sản (Mục 3 chương IV Luật kinh doanh bất động sản 2014) (Trừ đấu giá tài sản)
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (Trừ hoạt động tư vấn luật, kế toán, kiểm toán)
7310 Quảng cáo - (Không bao gồm quảng cáo thuốc lá)
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (Trừ các loại thông tin Nhà nước cấm và dịch vụ điều tra)
7420 Hoạt động nhiếp ảnh - (Trừ hoạt động báo chí)
7911 Đại lý du lịch
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (không thực hiện các hiệu ứng cháy nổ và không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
9000 Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí - (không thực hiện các hiệu ứng cháy nổ và không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Tổ chức Hoạt động ca múa nhạc, biểu diễn nghệ thuật (không thực hiện các hiệu ứng cháy nổ và không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED là 3200741184.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 3/2 Đoàn Khuê, Khu Phố 1, Phường Nam Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VÕ AN KHANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Tạm ngừng KD có thời hạn.

CÔNG TY TNHH DINOSAURIZED kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4791 - Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - Chi tiết: Dịch vụ Sàn giao dịch thương mại điện tử (Nghị định số 52/2013/NĐ-CP và Nghị định số 09/2018/NĐ-CP) (trừ bán buôn bình gas, hóa chất, súng, đạn loại dùng đi săn hoặc thể thao và tiền kim khí).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận