DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN

NHAT THUAN DEER FARM COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 3002261958
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn 8, Xã Sơn Giang(Hết hiệu lực), Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 17/01/2023
👤 Người đại diện HỒ VĂN THUẬN
📞 Điện thoại 0982•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Hà Tĩnh
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Hà Tĩnh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN (tên giao dịch quốc tế: NHAT THUAN DEER FARM COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 3002261958 được cấp phép hoạt động vào ngày 17/01/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn 8, Xã Sơn Giang(Hết hiệu lực), Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HỒ VĂN THUẬN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 3002261958 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN
Mã số thuế 3002261958
Địa chỉ Thôn 8, Xã Sơn Giang(Hết hiệu lực), Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 3002261958 lần cuối vào 19:13:00 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Bán lẻ 5
Chế biến 4
Nông nghiệp 3
Nhóm 50 2

Ngành nghề kinh doanh (25)

0144 Chăn nuôi dê, cừu
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
1040 Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật
1061 Xay xát và sản xuất bột thô
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1101 Chưng, tinh cất và pha chế các loại rượu mạnh
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh; - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình chưa được phân vào đâu
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - Chi tiết: - Bán lẻ các loại hàng hóa bằng thư đặt hàng; - Bán lẻ các loại hàng hóa qua internet
4799 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán lẻ các loại hàng hóa bằng phương thức khác chưa kể ở trên như: bán trực tiếp, chuyển phát theo địa chỉ; - Bán lẻ của các đại lý hưởng hoa hồng (ngoài cửa hàng).
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - Chi tiết: - Kho bãi và lưu giữ hàng hóa trong kho đông lạnh (trừ kho ngoại quan); - Kho bãi và lưu giữ hàng hóa trong kho loại khác
5224 Bốc xếp hàng hóa
8292 Dịch vụ đóng gói

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN là 3002261958.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn 8, Xã Sơn Giang(Hết hiệu lực), Tỉnh Hà Tĩnh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HỒ VĂN THUẬN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH TRANG TRẠI HƯƠU NAI NHẬT THUẬN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận