DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS

THINH PHAT FOODS COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2902226464
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 33 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xóm 7, Xã Minh Châu, Nghệ An Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 03/06/2025
👤 Người đại diện BÙI THỊ QUYẾT
📞 Điện thoại 0964•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email cong••••••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Nghệ An
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - + Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt - Bán buôn thịt gia súc, gia cầm tươi, đông lạnh, sơ chế. - Bán buôn các sản phẩm từ thịt gia súc, gia cầm, nội tạng dạng thịt từ gia súc, gia cầm. Loại trừ: Bán buôn gia súc, gia cầm sống được phân vào nhóm 46203 (Bán buôn động vật sống).
📌 Tỉnh/TP Nghệ An
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS (tên giao dịch quốc tế: THINH PHAT FOODS COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2902226464 được cấp phép hoạt động vào ngày 03/06/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xóm 7, Xã Minh Châu, Nghệ An. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI THỊ QUYẾT. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - + chi tiết: bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt - bán buôn thịt gia súc, gia cầm tươi, đông lạnh, sơ chế. - bán buôn các sản phẩm từ thịt gia súc, gia cầm, nội tạng dạng thịt từ gia súc, gia cầm. loại trừ: bán buôn gia súc, gia cầm sống được phân vào nhóm 46203 (bán buôn động vật sống).. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2902226464 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS
Mã số thuế 2902226464
Địa chỉ Xóm 7, Xã Minh Châu, Nghệ An
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2902226464 lần cuối vào 00:46:22 22-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 9
Bán buôn 5
Chế biến 3

Ngành nghề kinh doanh (17)

1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản
4632 Bán buôn thực phẩm - + Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt - Bán buôn thịt gia súc, gia cầm tươi, đông lạnh, sơ chế. - Bán buôn các sản phẩm từ thịt gia súc, gia cầm, nội tạng dạng thịt từ gia súc, gia cầm. Loại trừ: Bán buôn gia súc, gia cầm sống được phân vào nhóm 46203 (Bán buôn động vật sống).
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: + Bán buôn đồ nhựa và các loại đồ dùng một lần (ly, đĩa, hộp, ống hút, túi nilon...)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (Trừ các mặt hàng Nhà nước cấm kinh doanh)
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - (Trừ các mặt hàng Nhà nước cấm kinh doanh)
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ
4789 Bán lẻ hàng hóa khác lưu động hoặc tại chợ - Chi tiết: - Bán lẻ thịt gia súc tươi sống, đông lạnh lưu động hoặc tại chợ. - Bán lẻ thịt gia cầm tươi sống, đông lạnh lưu động hoặc tại chợ. - Bán lẻ thủy sản tươi sống lưu động hoặc tại chợ. - Bán lẻ thủy sản đông lạnh lưu động hoặc tại chợ.
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
4799 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS là 2902226464.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xóm 7, Xã Minh Châu, Nghệ An.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI THỊ QUYẾT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT FOODS kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - + Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt - Bán buôn thịt gia súc, gia cầm tươi, đông lạnh, sơ chế. - Bán buôn các sản phẩm từ thịt gia súc, gia cầm, nội tạng dạng thịt từ gia súc, gia cầm. Loại trừ: Bán buôn gia súc, gia cầm sống được phân vào nhóm 46203 (Bán buôn động vật sống)..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận