CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT

MÃ SỐ THUẾ 2902210866
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 16 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Khối Thịnh Mỹ, Phường Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 04/02/2025
👤 Người đại diện VĂN ĐỨC MINH
🪪 CMND/CCCD 0400•••••••• (Ẩn số) (Nam)
📅 Ngày cấp 2021-03-29
📞 Điện thoại 0858•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 tỉnh Nghệ An
🏭 Ngành nghề chính Giáo dục khác chưa được phân vào đâuChi tiết : Các dịch vụ dạy kèm (gia sư); Các trung tâm dạy học có các khóa học dành cho học sinh yếu kém; Dạy ngoại ngữ và kỹ năng đàm thoại; Dạy máy tính; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Nghệ An

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Thời gian hoạt động ngắn (< 1 năm) nhưng vốn điều lệ đăng ký cực lớn.
  • Địa chỉ đăng ký kinh doanh trùng lặp với nhiều doanh nghiệp đã tạm ngừng hoạt động.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT là doanh nghiệp có mã số thuế 2902210866 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Khối Thịnh Mỹ, Phường Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VĂN ĐỨC MINH. Ngành nghề kinh doanh chính là giáo dục khác chưa được phân vào đâuchi tiết : các dịch vụ dạy kèm (gia sư); các trung tâm dạy học có các khóa học dành cho học sinh yếu kém; dạy ngoại ngữ và kỹ năng đàm thoại; dạy máy tính; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2902210866 đang là NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT
Mã số thuế 2902210866
Địa chỉ Khối Thịnh Mỹ, Phường Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2902210866 lần cuối vào 16:24:28 29-06-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT là 2902210866.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Khối Thịnh Mỹ, Phường Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VĂN ĐỨC MINH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TRÍ TUỆ VIỆT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Giáo dục khác chưa được phân vào đâuChi tiết : Các dịch vụ dạy kèm (gia sư); Các trung tâm dạy học có các khóa học dành cho học sinh yếu kém; Dạy ngoại ngữ và kỹ năng đàm thoại; Dạy máy tính; Đào tạo kỹ năng nói trước công chúng.

Doanh nghiệp lân cận