DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH

SONG QUYNH TRADING AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2902091168
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 12 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Khối Quang Trung, Phường Quỳnh Dị(Hết hiệu lực), Tỉnh Nghệ An, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 29/01/2021
👤 Người đại diện NGUYỄN ĐÌNH DIỆN
📞 Điện thoại 0907•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 tỉnh Nghệ An
🏭 Ngành nghề chính Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Nghệ An

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH (tên giao dịch quốc tế: SONG QUYNH TRADING AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2902091168 được cấp phép hoạt động vào ngày 29/01/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Khối Quang Trung, Phường Quỳnh Dị(Hết hiệu lực), Tỉnh Nghệ An, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN ĐÌNH DIỆN. Ngành nghề kinh doanh chính là xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2902091168 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH
Mã số thuế 2902091168
Địa chỉ Khối Quang Trung, Phường Quỳnh Dị(Hết hiệu lực), Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2902091168 lần cuối vào 00:37:36 12-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH là 2902091168.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Khối Quang Trung, Phường Quỳnh Dị(Hết hiệu lực), Tỉnh Nghệ An, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN ĐÌNH DIỆN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG QUỲNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác.

Doanh nghiệp lân cận