DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT

ANH PHAT INVESTMENT AND CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2803220849
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 31, Quốc lộ 47c, Thôn Mỹ Thượng, Xã Thọ Long, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/03/2026
👤 Người đại diện ĐỖ THỊ TRANG
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng; - Thiết kế xây dựng công trình; - Thiết kế kiến trúc công trình; - Thiết kế cảnh quan; - Thiết kế kết cấu công trình; - Thiết kế điện - cơ điện công trình; - Thiết kế cấp - thoát nước; - Thiết kế thông gió - cấp thoát nhiệt; - Thiết kế mạng thông tin - liên lạc trong công trình xây dựng; - Thiết kế phòng cháy - chữa cháy; - Thiết kế quy hoạch tổng mặt bằng, thiết kế quy hoạch khu đô thị và khu công nghiệp; - Thiết kế các công trình xây dựng cầu đường bộ, thiết kế giao thông đường bộ, thiết kế san nền, cấp thoát nước khu đô thị. - Thiết kế, thẩm tra công trình đường dây và trạm biến áp đến 500kV; - Tư vấn thẩm tra và chứng nhận sự phù hợp, về chất lượng công trình xây dựng; - Khảo sát địa chất, địa chất thủy văn công trình, địa hình; - Giám sát thi công xây dựng công trình, lĩnh vực xây dựng – hoàn thiện; - Định giá xây dựng; - Thẩm tra thiết kế xây dựng; - Tư vấn, lập hồ sơ mời thầu và phân tích đánh giá hồ sơ dự thầu các công trình xây dựng; - Tư vấn thiết kế các công trình xây dựng dân dụng và công nghiệp; - Tư vấn giám sát công trình.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT (tên giao dịch quốc tế: ANH PHAT INVESTMENT AND CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2803220849 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/03/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 31, Quốc lộ 47c, Thôn Mỹ Thượng, Xã Thọ Long, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐỖ THỊ TRANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 7110 - hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - chi tiết: - tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng; - thiết kế xây dựng công trình; - thiết kế kiến trúc công trình; - thiết kế cảnh quan; - thiết kế kết cấu công trình; - thiết kế điện - cơ điện công trình; - thiết kế cấp - thoát nước; - thiết kế thông gió - cấp thoát nhiệt; - thiết kế mạng thông tin - liên lạc trong công trình xây dựng; - thiết kế phòng cháy - chữa cháy; - thiết kế quy hoạch tổng mặt bằng, thiết kế quy hoạch khu đô thị và khu công nghiệp; - thiết kế các công trình xây dựng cầu đường bộ, thiết kế giao thông đường bộ, thiết kế san nền, cấp thoát nước khu đô thị. - thiết kế, thẩm tra công trình đường dây và trạm biến áp đến 500kv; - tư vấn thẩm tra và chứng nhận sự phù hợp, về chất lượng công trình xây dựng; - khảo sát địa chất, địa chất thủy văn công trình, địa hình; - giám sát thi công xây dựng công trình, lĩnh vực xây dựng – hoàn thiện; - Định giá xây dựng; - thẩm tra thiết kế xây dựng; - tư vấn, lập hồ sơ mời thầu và phân tích đánh giá hồ sơ dự thầu các công trình xây dựng; - tư vấn thiết kế các công trình xây dựng dân dụng và công nghiệp; - tư vấn giám sát công trình.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2803220849 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT
Mã số thuế 2803220849
Địa chỉ Số nhà 31, Quốc lộ 47c, Thôn Mỹ Thượng, Xã Thọ Long, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2803220849 lần cuối vào 16:51:35 21-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 12
Nhóm 42 10
Nhóm 43 8
Bán lẻ 3
Ăn uống 3

Ngành nghề kinh doanh (54)

1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
1811 In ấn - (trừ in, tráng bao bì kim loại và in trên các sản phẩm vải, sợi, dệt, may, đan tại trụ sở)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
3811 Thu gom rác thải không độc hại
3821 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ - (Loại trừ hoạt động nổ mìn)
4312 Chuẩn bị mặt bằng - (Không gồm dịch vụ nổ mìn; hoạt động rà phá bom, mìn)
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4340 Hoạt động dịch vụ trung gian cho xây dựng chuyên dụng - (Loại trừ đấu giá)
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (Trừ loại Nhà nước cấm) (Loại trừ đấu giá)
4631 Bán buôn gạo - (Loại trừ đấu giá)
4642 Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất tương tự trong gia đình, văn phòng, cửa hàng; thảm, đệm và thiết bị chiếu sáng - (Loại trừ đấu giá)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (Loại trừ đấu giá)
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp - (Loại trừ đấu giá)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - (Loại trừ bán buôn máy móc, thiết bị y tế) (Loại trừ đấu giá)
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - (Loại trừ đấu giá)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (Loại trừ đấu giá)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (Loại trừ đấu giá)
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - (Loại trừ đấu giá)
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Bán buôn tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến; - Bán buôn xi măng; - Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; - Bán buôn kính xây dựng; - Bán buôn sơn, vécni; - Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh; - Bán buôn đồ ngũ kim; - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng (Loại trừ đấu giá)
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (Loại trừ đấu giá)
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - (Loại trừ đấu giá)
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - (Loại trừ đấu giá)
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - (Loại trừ đấu giá)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết : - Kinh doanh vận tải hành khách theo hợp đồng - Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe taxi
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hàng hóa bằng xe ô tô
5224 Bốc xếp hàng hóa - (Trừ bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - (Loại trừ hoạt động dịch vụ hỗ trợ vận tải hàng không và hoa tiêu)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (Không gồm hoạt động của quán bar, karaoke, vũ trường)
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống - (Trừ quán bar, vũ trường)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản (Trừ sàn giao dịch bất động sản; Trừ tư vấn và môi giới bất động sản)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng; - Thiết kế xây dựng công trình; - Thiết kế kiến trúc công trình; - Thiết kế cảnh quan; - Thiết kế kết cấu công trình; - Thiết kế điện - cơ điện công trình; - Thiết kế cấp - thoát nước; - Thiết kế thông gió - cấp thoát nhiệt; - Thiết kế mạng thông tin - liên lạc trong công trình xây dựng; - Thiết kế phòng cháy - chữa cháy; - Thiết kế quy hoạch tổng mặt bằng, thiết kế quy hoạch khu đô thị và khu công nghiệp; - Thiết kế các công trình xây dựng cầu đường bộ, thiết kế giao thông đường bộ, thiết kế san nền, cấp thoát nước khu đô thị. - Thiết kế, thẩm tra công trình đường dây và trạm biến áp đến 500kV; - Tư vấn thẩm tra và chứng nhận sự phù hợp, về chất lượng công trình xây dựng; - Khảo sát địa chất, địa chất thủy văn công trình, địa hình; - Giám sát thi công xây dựng công trình, lĩnh vực xây dựng – hoàn thiện; - Định giá xây dựng; - Thẩm tra thiết kế xây dựng; - Tư vấn, lập hồ sơ mời thầu và phân tích đánh giá hồ sơ dự thầu các công trình xây dựng; - Tư vấn thiết kế các công trình xây dựng dân dụng và công nghiệp; - Tư vấn giám sát công trình.
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
7912 Điều hành tua du lịch
8110 Dịch vụ hỗ trợ tổng hợp

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT là 2803220849.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 31, Quốc lộ 47c, Thôn Mỹ Thượng, Xã Thọ Long, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐỖ THỊ TRANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ANH PHÁT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7110 - Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng; - Thiết kế xây dựng công trình; - Thiết kế kiến trúc công trình; - Thiết kế cảnh quan; - Thiết kế kết cấu công trình; - Thiết kế điện - cơ điện công trình; - Thiết kế cấp - thoát nước; - Thiết kế thông gió - cấp thoát nhiệt; - Thiết kế mạng thông tin - liên lạc trong công trình xây dựng; - Thiết kế phòng cháy - chữa cháy; - Thiết kế quy hoạch tổng mặt bằng, thiết kế quy hoạch khu đô thị và khu công nghiệp; - Thiết kế các công trình xây dựng cầu đường bộ, thiết kế giao thông đường bộ, thiết kế san nền, cấp thoát nước khu đô thị. - Thiết kế, thẩm tra công trình đường dây và trạm biến áp đến 500kV; - Tư vấn thẩm tra và chứng nhận sự phù hợp, về chất lượng công trình xây dựng; - Khảo sát địa chất, địa chất thủy văn công trình, địa hình; - Giám sát thi công xây dựng công trình, lĩnh vực xây dựng – hoàn thiện; - Định giá xây dựng; - Thẩm tra thiết kế xây dựng; - Tư vấn, lập hồ sơ mời thầu và phân tích đánh giá hồ sơ dự thầu các công trình xây dựng; - Tư vấn thiết kế các công trình xây dựng dân dụng và công nghiệp; - Tư vấn giám sát công trình..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận