CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ

MÃ SỐ THUẾ 2803158541
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 28 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 6/22 Đường Định Hòa, Phố Định Hòa 3, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 26/03/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN KHẮC TRONG
🪪 CMND/CCCD 0380•••••••• (Ẩn số) (Nam)
📅 Ngày cấp 2024-09-24
📞 Điện thoại 0911•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khácChi tiết: Xây dựng công trình thuỷ lợi, công trình đô thị, công trình điện đến 35KV; xây dựng, lắp đặt hệ thống cấp thoát nước đô thị và nông thôn, trạm xử lý cấp thoát nước sạch, nước thải
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Thời gian hoạt động ngắn (< 1 năm) nhưng vốn điều lệ đăng ký cực lớn.
  • Phát hiện người đại diện sở hữu/liên quan đến 2 công ty khác nợ thuế hoặc tạm khóa.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ là doanh nghiệp có mã số thuế 2803158541 được cấp phép hoạt động vào ngày 26/03/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 6/22 Đường Định Hòa, Phố Định Hòa 3, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN KHẮC TRONG. Ngành nghề kinh doanh chính là xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khácchi tiết: xây dựng công trình thuỷ lợi, công trình đô thị, công trình điện đến 35kv; xây dựng, lắp đặt hệ thống cấp thoát nước đô thị và nông thôn, trạm xử lý cấp thoát nước sạch, nước thải. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2803158541 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ
Mã số thuế 2803158541
Địa chỉ Số nhà 6/22 Đường Định Hòa, Phố Định Hòa 3, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2803158541 lần cuối vào 14:54:39 27-06-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ là 2803158541.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 6/22 Đường Định Hòa, Phố Định Hòa 3, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN KHẮC TRONG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC XUÂN PHÚ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khácChi tiết: Xây dựng công trình thuỷ lợi, công trình đô thị, công trình điện đến 35KV; xây dựng, lắp đặt hệ thống cấp thoát nước đô thị và nông thôn, trạm xử lý cấp thoát nước sạch, nước thải.

Doanh nghiệp lân cận