DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG

MÃ SỐ THUẾ 2802901676
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 16 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
thôn Thị Tứ, Xã Hoằng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 24/11/2020
👤 Người đại diện LÊ ĐỨC HÙNG
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: kinh doanh đường, sữa, bánh, kẹo, hàng tạp hóa, hàng tiêu dùng, nước tẩy rửa và các chế phẩm vệ sinh
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG là doanh nghiệp có mã số thuế 2802901676 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/11/2020. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ thôn Thị Tứ, Xã Hoằng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ ĐỨC HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4690 - bán buôn tổng hợp - chi tiết: kinh doanh đường, sữa, bánh, kẹo, hàng tạp hóa, hàng tiêu dùng, nước tẩy rửa và các chế phẩm vệ sinh. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2802901676 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG
Mã số thuế 2802901676
Địa chỉ thôn Thị Tứ, Xã Hoằng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2802901676 lần cuối vào 16:17:04 16-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Nhóm 43 5
Nhóm 42 4
Xây dựng 2
Nhóm 52 2

Ngành nghề kinh doanh (24)

2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng - Chi tiết: thi công, lắp đặt công trình nội thất, ngoại thất
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn thiết bị khoa học vật tư kỹ thuật, thiết bị vật tư y tế
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: kinh doanh đường, sữa, bánh, kẹo, hàng tạp hóa, hàng tiêu dùng, nước tẩy rửa và các chế phẩm vệ sinh
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5224 Bốc xếp hàng hóa
8121 Vệ sinh chung nhà cửa - Chi tiết: chống thấm, chống dột, chống mối mọt công trình xây dựng
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ karaoke

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG là 2802901676.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: thôn Thị Tứ, Xã Hoằng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ ĐỨC HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SƠN TRANG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: kinh doanh đường, sữa, bánh, kẹo, hàng tạp hóa, hàng tiêu dùng, nước tẩy rửa và các chế phẩm vệ sinh.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận