DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG

MÃ SỐ THUẾ 2802494974
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 32 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Nhà bà Lê Thị Đợi, Thôn 10, Xã Hoằng Châu(Hết hiệu lực), Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 14/11/2017
👤 Người đại diện LÊ THỊ ĐỢI
📞 Điện thoại 0935•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Doanh nghiệp tư nhân
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính Hoạt động dịch vụ sau thu hoạchChi tiết: Thu mua rau câu
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG là doanh nghiệp có mã số thuế 2802494974 được cấp phép hoạt động vào ngày 14/11/2017. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Nhà bà Lê Thị Đợi, Thôn 10, Xã Hoằng Châu(Hết hiệu lực), Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ THỊ ĐỢI. Ngành nghề kinh doanh chính là hoạt động dịch vụ sau thu hoạchchi tiết: thu mua rau câu. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2802494974 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG
Mã số thuế 2802494974
Địa chỉ Nhà bà Lê Thị Đợi, Thôn 10, Xã Hoằng Châu(Hết hiệu lực), Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2802494974 lần cuối vào 02:55:53 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG

Mã số thuế của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG là 2802494974.

Địa chỉ trụ sở DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Nhà bà Lê Thị Đợi, Thôn 10, Xã Hoằng Châu(Hết hiệu lực), Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ THỊ ĐỢI.

Tình trạng hoạt động hiện nay của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỢI CƯỜNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Hoạt động dịch vụ sau thu hoạchChi tiết: Thu mua rau câu.

Doanh nghiệp lân cận