DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H

MÃ SỐ THUẾ 2802209465
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn 1, Phường Tân Dân, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 06/11/2014
👤 Người đại diện NGUYỄN TRỌNG HÙNG
📞 Điện thoại 0973•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 13 tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Sinh vật cảnh, cây xanh, gỗ đá mỹ nghệ, lâm sản, gỗ và các sản phẩm từ gỗ
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H là doanh nghiệp có mã số thuế 2802209465 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/11/2014. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn 1, Phường Tân Dân, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRỌNG HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4690 - bán buôn tổng hợp - chi tiết: sinh vật cảnh, cây xanh, gỗ đá mỹ nghệ, lâm sản, gỗ và các sản phẩm từ gỗ. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2802209465 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H
Mã số thuế 2802209465
Địa chỉ Thôn 1, Phường Tân Dân, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2802209465 lần cuối vào 09:20:28 26-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 16 3
Nhóm 02 2
Nhóm 43 2
Vận tải 2
Nhóm 08 1

Ngành nghề kinh doanh (19)

0221 Khai thác gỗ
0240 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
1621 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện - Chi tiết: Chế biến gỗ và sản xuất sản phẩm từ gỗ, tre, nứa, rơm, rạ
2396 Cắt tạo dáng và hoàn thiện đá - Chi tiết: Tạo hòn non bộ, tranh mỹ nghệ làm từ đá
4100 Xây dựng nhà các loại - Chi tiết: Xây dựng nhà kho, nhà xưởng, nhà ở, nhà công vụ, trường học, lắp đặt nhà bằng gỗ
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Công trình giao thông, thủy lợi, công trình viễn thông, công trình điện đến 35KV
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Sinh vật cảnh, cây xanh, gỗ đá mỹ nghệ, lâm sản, gỗ và các sản phẩm từ gỗ
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5224 Bốc xếp hàng hóa - (Không bao gồm bốc xếp hàng hóa cảng hàng không)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
7710 Cho thuê xe có động cơ
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ karaoke

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H là 2802209465.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn 1, Phường Tân Dân, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRỌNG HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH BÔNG HỒNG VÀNG T.H kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Sinh vật cảnh, cây xanh, gỗ đá mỹ nghệ, lâm sản, gỗ và các sản phẩm từ gỗ.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận