DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG

MÃ SỐ THUẾ 2801950039
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 89/57 đường Chi Lăng - Minh Trại, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 09/04/2013
👤 Người đại diện NGUYỄN TRỌNG KHƯƠNG
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh Thanh Hóa
🏭 Ngành nghề chính 4100 - Xây dựng nhà các loại
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Thanh Hóa
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG là doanh nghiệp có mã số thuế 2801950039 được cấp phép hoạt động vào ngày 09/04/2013. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 89/57 đường Chi Lăng - Minh Trại, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRỌNG KHƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4100 - xây dựng nhà các loại. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2801950039 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG
Mã số thuế 2801950039
Địa chỉ Số 89/57 đường Chi Lăng - Minh Trại, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2801950039 lần cuối vào 16:03:38 29-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 7
Bán buôn 7
Nhóm 18 3
Bán lẻ 2
Nhóm 82 2

Ngành nghề kinh doanh (24)

1811 In ấn
1812 Dịch vụ liên quan đến in
1820 Sao chép bản ghi các loại
4100 Xây dựng nhà các loại
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng.
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4742 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG là 2801950039.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 89/57 đường Chi Lăng - Minh Trại, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRỌNG KHƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TRƯỜNG TÙNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4100 - Xây dựng nhà các loại.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận