DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL

GLOBAL DAI CAT MANUFACTURE WORKSHOP TOY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2700953001
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xóm 11, Xã Lai Thành, Ninh Bình Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 04/05/2023
👤 Người đại diện LÂM THỊ ĐÀO
🔗 Cùng đại diện LÂM THỊ ĐÀO còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT NINH BÌNH
  • CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THIÊN PHÚ
  • CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANTÔN
📞 Điện thoại 0908•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 3240 - Sản xuất đồ chơi, trò chơi
📌 Tỉnh/TP Ninh Bình
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL (tên giao dịch quốc tế: GLOBAL DAI CAT MANUFACTURE WORKSHOP TOY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2700953001 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/05/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xóm 11, Xã Lai Thành, Ninh Bình. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÂM THỊ ĐÀO. Ngành nghề kinh doanh chính là 3240 - sản xuất đồ chơi, trò chơi. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2700953001 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL
Mã số thuế 2700953001
Địa chỉ Xóm 11, Xã Lai Thành, Ninh Bình
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2700953001 lần cuối vào 02:57:12 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Bán lẻ 2
Nhóm 15 1
Nhóm 32 1

Ngành nghề kinh doanh (6)

1520 Sản xuất giày dép
3240 Sản xuất đồ chơi, trò chơi
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - (Loại trừ hoạt động bán đấu giá tài sản) - Đại lý bán hàng hóa + Hàng dệt, may sẵn, hàng da lông thú, giầy dép, các sản phẩm da và giả da
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Bán buôn nhạc cụ, sản phẩm đồ chơi, sản phẩm trò chơi
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ trò chơi và đồ chơi được làm từ mọi chất liệu
4789 Bán lẻ hàng hóa khác lưu động hoặc tại chợ - Bán lẻ trò chơi và đồ chơi

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL là 2700953001.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xóm 11, Xã Lai Thành, Ninh Bình.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÂM THỊ ĐÀO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT GIA CÔNG ĐỒ CHƠI ĐẠI CÁT GLOBAL kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 3240 - Sản xuất đồ chơi, trò chơi.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận