DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC

MÃ SỐ THUẾ 2601151328
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Khu 2, Xã Vạn Xuân, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 24/03/2026
👤 Người đại diện ĐOÀN MẠNH CƯỜNG
📞 Điện thoại 0983•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Phú Thọ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC là doanh nghiệp có mã số thuế 2601151328 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/03/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Khu 2, Xã Vạn Xuân, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐOÀN MẠNH CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: bán buôn đồ điện gia dụng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2601151328 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC
Mã số thuế 2601151328
Địa chỉ Khu 2, Xã Vạn Xuân, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2601151328 lần cuối vào 09:55:55 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 33 7
Bán buôn 6
Nhóm 95 3
Bán lẻ 2
Nhóm 25 1

Ngành nghề kinh doanh (21)

2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2640 Sản xuất sản phẩm điện tử dân dụng
2710 Sản xuất mô tơ, máy phát, biến thế điện, thiết bị phân phối và điều khiển điện
3311 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3313 Sửa chữa thiết bị điện tử và quang học
3314 Sửa chữa thiết bị điện
3315 Sửa chữa và bảo dưỡng phương tiện vận tải (trừ ô tô, mô tô, xe máy và xe có động cơ khác)
3319 Sửa chữa thiết bị khác
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: - Đại lý bán hàng hóa; - Môi giới mua bán hàng hóa. (trừ hoạt động đấu giá tài sản)
4642 Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ nội thất tương tự trong gia đình, văn phòng, cửa hàng; thảm, đệm và thiết bị chiếu sáng
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
9510 Sửa chữa, bảo dưỡng máy tính, thiết bị thông tin và truyền thông
9521 Sửa chữa thiết bị nghe nhìn điện tử gia dụng
9522 Sửa chữa thiết bị, đồ dùng gia đình

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC là 2601151328.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Khu 2, Xã Vạn Xuân, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐOÀN MẠNH CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & DỊCH VỤ TTC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận