DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ

MÃ SỐ THUẾ 2600989766
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Khu 4, Xã Hiền Quan, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 04/12/2017
👤 Người đại diện PHẠM KHÁNH THÀNH
📞 Điện thoại 0903•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính 4100 - Xây dựng nhà các loại
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Phú Thọ
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ là doanh nghiệp có mã số thuế 2600989766 được cấp phép hoạt động vào ngày 04/12/2017. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Khu 4, Xã Hiền Quan, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM KHÁNH THÀNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 4100 - xây dựng nhà các loại. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2600989766 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ
Mã số thuế 2600989766
Địa chỉ Khu 4, Xã Hiền Quan, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2600989766 lần cuối vào 18:17:47 24-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Nhóm 43 4
Bán lẻ 3
Nhóm 42 2
Nhóm 23 1

Ngành nghề kinh doanh (17)

2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao - Chi tiết: Sản xuất bê tông đúc sẵn, ống cống, cột điện
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
4100 Xây dựng nhà các loại
4220 Xây dựng công trình công ích - Chi tiết: Xây dựng cơ sở hạ tầng công trình thuỷ lợi; công trình cấp thoát nước; công trình đường dây và trạm biến áp.
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình công nghiệp
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn xi măng; Bán buôn gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; Bán buôn sơn, vécni; Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh; Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu;Bán buôn thiết bị điện, nước.
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Bán buôn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu;Bán lẻ thiết bị điện, nước.
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ sơn, màu, véc ni; Bán lẻ kính xây dựng; Bán lẻ xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát sỏi và vật liệu xây dựng khác; Bán lẻ gạch ốp lát, thiết bị vệ sinh; Bán lẻ thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện trong các cửa hàng chuyên doanh; Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác còn lại chưa được phân vào đâu

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ là 2600989766.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Khu 4, Xã Hiền Quan, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM KHÁNH THÀNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH ĐỨC CHUNG PHÚ THỌ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4100 - Xây dựng nhà các loại.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận