DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA

MÃ SỐ THUẾ 2500783384
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
29 S2, Khu Đô Thị Mới Hà Tiên, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 25/08/2026
👤 Người đại diện VŨ VĂN TOÀN
📞 Điện thoại 0911•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính 4653 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Phú Thọ
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA là doanh nghiệp có mã số thuế 2500783384 được cấp phép hoạt động vào ngày 25/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 29 S2, Khu Đô Thị Mới Hà Tiên, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VŨ VĂN TOÀN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4653 - bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2500783384 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA
Mã số thuế 2500783384
Địa chỉ 29 S2, Khu Đô Thị Mới Hà Tiên, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2500783384 lần cuối vào 12:02:38 29-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 8
Nhóm 43 7
Nhóm 42 6
Nhóm 23 4
Nhóm 08 2

Ngành nghề kinh doanh (43)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0899 Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Khai thác đất đồi theo quy định hiện hành của Nhà nước, Khai thác khoáng sản.
1062 Sản xuất tinh bột và các sản phẩm từ tinh bột
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
2391 Sản xuất sản phẩm chịu lửa
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
2396 Cắt tạo dáng và hoàn thiện đá
2399 Sản xuất sản phẩm từ chất khoáng phi kim loại khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất vật liệu xây dựng từ đá
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở - Chi tiết: Phục hồi, tu bổ lại các di tích và các công trình lịch sử; - Xây dựng tất cả các loại nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện - Chi tiết: Đầu tư xây dựng các công trình điện gió, điện mặt trời - Xây dựng công trình đường dây điện và trạm biến áp đến 35KV, 110KV và 220KV
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Chi tiết: - Xây dựng công trình cấp, thoát nước; - Xây dựng công trình xử lý nước thải
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4291 Xây dựng công trình thủy - Chi tiết: Đầu tư xây dựng các công trình thủy điện, công trình cảng, biển, sông...
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng các công trình dân dụng, công nghiệp, lắp đặt thiết bị, xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều...), công trình giao thông (cầu, đường giao thông..) - Thi công công trình phòng cháy chữa cháy - Đầu tư xây dựng công trình khu đô thị, khu công nghiệp, khu dân cư, khu vui chơi giải trí, khu thể dục thể thao, trung tâm thương mại, công trình công cộng;
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: - Lắp đặt nhà xưởng kết cấu thép - Lắp đặt các cấu kiện bê tông, kết cấu thép, các hệ thống kỹ thuật công trình, các loại máy móc thiết bị như: Thang máy, thang cuốn, cầu thang, băng tải, cửa cuốn, cửa tự động, cửa nhôm kính, cửa nhựa lõi thép...; điều hòa không khí, thông gió, phòng cháy chữa cháy, cấp thoát nước; - Lắp đặt dây dẫn chống sét; hệ thống hút bụi; hệ thống âm thanh, hệ thống cách âm, cách nhiệt, chống rung. - Lắp đặt bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống phòng cháy - chữa cháy, hệ thống chống trộm, camera quan sát. - Lắp đặt các công trình thông tin, viễn thông; - Lắp đặt các cấu kiện bê tông, kết cấu thép, các hệ thống kỹ thuật công trình - Lắp đặt các loại đường ống công nghệ và áp lực; - Lắp đặt các thiết bị: Cơ điện, điện lạnh, khí y tế và các thiết bị dùng trong xây dựng, công nghiệp, nông nghiệp, y tế, giao thông, thủy lợi; - Lắp đặt các thiết bị: Cơ điện, điện lạnh, khí y tế và các thiết bị dùng trong xây dựng, công nghiệp, nông nghiệp, y tế, giao thông, thủy lợi. - Lắp đặt các loại đường ống công nghệ và áp lực - Lắp đặt các thiết bị: Cơ điện, điện lạnh, khí y tế và các thiết bị dùng trong xây dựng, công nghiệp, nông nghiệp, y tế, giao thông, thủy lợi - Lắp đặt các thiết bị: Cơ điện, điện lạnh, khí y tế và các thiết bị dùng trong xây dựng, công nghiệp, nông nghiệp, y tế, giao thông, thủy lợi
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng - Chi tiết: - Lắp gương, kính, lắp đặt cửa ra vào, cửa sổ, khung cửa ra vào, khung cửa sổ bằng gỗ hoặc bằng những vật liệu khác, - Lắp đặt thiết bị, đồ dùng nhà bếp, cầu thang và những hoạt động tương tự, - Lắp đặt thiết bị nội thất, ngoại thất - Trang trí nội, ngoại thất công trình xây dựng - Hoạt động hoàn thiện bên trong công trình như: Làm trần, lát sàn, ốp gỗ tường, hoặc vách ngăn di chuyển được... - Sơn bên ngoài và bên trong công trình nhà, - Sơn các kết cấu công trình dân dụng, - Làm sạch các tòa nhà mới sau xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng các công trình dân dụng, công nghiệp, lắp đặt thiết bị, xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi, đê điều...), công trình giao thông (cầu, đường giao thông..) - Thi công công trình phòng cháy chữa cháy - Đầu tư xây dựng công trình khu đô thị, khu công nghiệp, khu dân cư, khu vui chơi giải trí, khu thể dục thể thao, trung tâm thương mại, công trình công cộng;
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán hàng nông sản - Mua bán hoa và cây, cây cảnh, cây xanh, cây công trình
4631 Bán buôn gạo
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: - Mua bán sắt, thép, nhôm, phôi đồng, hợp kim, inox và kim loại khác - Mua bán vật liệu, vật tư, kim khí, cơ khí các loại
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: - Mua bán đồ ngũ kim, kính, sơn, sơn chống cháy, màu, ma tít, véc ni và các chất sơn, quét tương tự...; - Mua bán bệ tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao; - Mua bán xi măng, gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi, đất đồi, đất sét, đất thịt dùng làm vật liệu sản xuất gạch; - Mua bán sen vòi, chậu rửa, bệt, gạch ốp lát, thiết bị vệ sinh các loại; - Mua bán vật tư ngành nước, ống nước các loại, van nước, vòi nước, phụ kiện đường ống, côn, tệ, cút zen các loại...; - Mua bán vách, trần thạch cao, tấm nhựa, tấm ốp các loại, ván sàn công nghiệp, sàn gỗ, sàn nhựa, sàn thể thao, phụ kiện lót sàn; - Mua bán khung thép, vì kèo các loại; - Mua bán tre, nứa, gỗ cây và gỗ chế biến; - Mua bán cây chống, cốt pha, giàn giáo xây dựng;
4690 Bán buôn tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: - Vận tải hành khách bằng xe khách nội tỉnh, liên tỉnh; - Vận tải hành khách bằng taxi - Vận tải hành khách hành khách theo hợp đồng
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: - Thiết kế, thẩm tra kiến trúc công trình, quy hoạch xây dựng; thiết kế quy hoạch đô thị; - Thiết kế tổng mặt bằng công trình kỹ thuật hạ tầng, hệ thống thoát nước; - Thiết kế, thẩm tra kết cấu công trình dân dụng – công nghiệp, hạ tầng kỹ thuật, công trình đường bộ, cầu, công trình thủy lợi, đê điều - Thiết kế, thẩm tra cơ – điện công trình; - Thiết kế đường dây và trạm biến áp đến cấp II, cấp điện khu công nghiệp, khu đô thị, công trình chiếu sáng đô thị, công trình dân dụng, công nghiệp; trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí, công trình cảng, biển, sông... - Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng, kho, công trình kỹ thuật phụ trợ), giao thông, thuỷ lợi, công trình cấp - thoát nước, công trình xử lý nước thải, chất thải; công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn, công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình san nền; công trình văn hóa tín ngưỡng - Thiết kế, trang trí nội ngoại thất công trình - Thiết kế lắp đặt hệ thống thiết bị phòng cháy chữa cháy trong công trình - Giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng, công nghiệp (nhà xưởng, kho, công trình kỹ thuật phụ trợ), giao thông, thuỷ lợi, thủy điện, công trình cấp thoát nước, công trình xử lý nước thải, chất thải; công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn, công trình hạ tầng kỹ thuật, công trình san nền; công trình văn hóa tín ngưỡng, công trình khu công nghiệp, khu đô thị, khu dân cư, trung tâm thương mại, khu vui chơi... - Giám sát công tác lắp đặt thiết bị vào công trình - Thiết kế công trình thủy lợi, đê điều, công trình cảng, biển, sông - Giám sát lắp đặt thiết bị cơ khí trong công trình; - Giám sát thi công xây dựng công trình đường dây và trạm biến áp đến 220KV; - Giám sát công tác lắp đặt, thi công xây dựng công trình phòng cháy chữa cháy - Giám sát khảo sát địa chất, địa hình công trình; - Quy hoạch khu công nghiệp, tổng mặt bằng các công trình xây dựng - Khảo sát địa chất, địa hình công trình; Khảo sát địa chất thủy văn; Khảo sát công trình cầu, đường bộ; Khảo sát, đo đạc bản đồ, đo đạc các công trình xây dựng - Tư vấn đấu thầu; chấm thầu và lập hồ sơ mời thầu công trình; - Tư vấn thẩm tra hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp các công trình xây dựng - Quản lý dự án, quản lý chi phí đầu tư, định giá xây dựng công trình; tư vấn thẩm tra tổng mức đầu tư, lập dự án các công trình mà công ty có ngành nghề thiết kế; - Tư vấn thẩm tra, thẩm định thiết kế, báo cáo kinh tế kỹ thuật, dự toán, kỹ thuật thi công các công trình mà công ty có ngành nghề thiết kế; - Tư vấn đấu thầu và lựa chọn nhà thầu trong ngành xây dựng; - Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông, thủy lợi, xây dựng dân dụng và công nghiệp - Tư vấn giám sát công trình giao thông cầu, đường bộ, thủy lợi, dân dụng, công nghiệp; - Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán các công trình mà Công ty có ngành nghề thiết kế; - Quản lý dự án công trình xây dựng thủy điện và điện gió.
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật - Chi tiết: - Thí nghiệm vật liệu xây dựng và kiểm định chất lượng công trình
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: - Thiết kế công trình giao thông cầu, đường bộ; - Thiết kế công trình hạ tầng kỹ thuật đến cấp III, cấp, thoát nước trong công trình dân dụng đến cấp III; - Thiết kế kết cấu công trình dân dụng, công nghiệp, thủy lợi
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Không bao gồm hoạt động đấu giá - Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh
9524 Sửa chữa giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự
9531 Sửa chữa, bảo dưỡng ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: - Sửa chữa, bảo dưỡng ô tô, xe máy và xe có động cơ khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA

Mã số thuế của CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA là 2500783384.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 29 S2, Khu Đô Thị Mới Hà Tiên, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Phúc, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VŨ VĂN TOÀN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PTA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4653 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận