CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO

MÃ SỐ THUẾ 2500744064
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Khu Đồng Cang, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/06/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN QUỐC HẢO
🪪 CMND/CCCD 0520•••••••• (Ẩn số) (Nam)
📅 Ngày cấp 2023-02-24
📞 Điện thoại 0935•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 7 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính Vận tải hành khách đường bộ khác
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Phú Thọ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Doanh nghiệp hoạt động trong nhóm ngành rủi ro hóa đơn cao.
  • Phát hiện người đại diện sở hữu/liên quan đến 2 công ty khác nợ thuế hoặc tạm khóa.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO là doanh nghiệp có mã số thuế 2500744064 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/06/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Khu Đồng Cang, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN QUỐC HẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là vận tải hành khách đường bộ khác. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2500744064 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO
Mã số thuế 2500744064
Địa chỉ Khu Đồng Cang, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2500744064 lần cuối vào 04:15:30 29-07-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 15
Bán lẻ 12
Nhóm 52 4
Vận tải 3
Nhóm 33 2

Ngành nghề kinh doanh (44)

2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
3319 Sửa chữa thiết bị khác
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống
4634 Bán buôn sản phẩm thuốc lá, thuốc lào
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4724 Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào trong các cửa hàng chuyên doanh
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4763 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5224 Bốc xếp hàng hóa
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
7020 Hoạt động tư vấn quản lý
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
8551 Giáo dục thể thao và giải trí
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao
9319 Hoạt động thể thao khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO là 2500744064.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Khu Đồng Cang, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN QUỐC HẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀN HẢO kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Vận tải hành khách đường bộ khác.

Doanh nghiệp lân cận