DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC

MÃ SỐ THUẾ 2500718025
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ dân phố Gô, Xã Tam Dương, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 24/04/2024
👤 Người đại diện NGÔ VĂN HÓA
📞 Điện thoại 0930•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 tỉnh Phú Thọ
🏭 Ngành nghề chính 5820 - Xuất bản phần mềm - ( Trừ hoạt động xuất bản phẩm)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Phú Thọ
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC là doanh nghiệp có mã số thuế 2500718025 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/04/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ dân phố Gô, Xã Tam Dương, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGÔ VĂN HÓA. Ngành nghề kinh doanh chính là 5820 - xuất bản phần mềm - ( trừ hoạt động xuất bản phẩm). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2500718025 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC
Mã số thuế 2500718025
Địa chỉ Tổ dân phố Gô, Xã Tam Dương, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2500718025 lần cuối vào 01:24:34 26-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Bán lẻ 4
Nhóm 18 2
Nhóm 63 2
Quảng cáo 2

Ngành nghề kinh doanh (21)

1811 In ấn - (Trừ loại Nhà nước cấm)
1812 Dịch vụ liên quan đến in
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý hàng hóa (Không bao gồm hoạt động đấu giá)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh - Kinh doanh thuốc, nguyên liệu làm thuốc; - Bán buôn dụng cụ y tế - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự - Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm - Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình chưa được phân vào đâu
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4690 Bán buôn tổng hợp - (Không bao gồm hoạt động đấu giá và loại Nhà nước cấm)
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4742 Bán lẻ thiết bị nghe nhìn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - (Trừ hoạt động đấu giá)
5820 Xuất bản phần mềm - ( Trừ hoạt động xuất bản phẩm)
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin - Chi tiết: - Hoạt động thương mại điện tử - Dịch vụ sàn giao dịch thương mại điện tử (Không bao gồm hoạt động đấu giá) - Cung cấp thông tin trên website thương mại điện tử bán hàng - Thiết lập website cung cấp dịch vụ thương mại điện tử (Trừ hoạt động báo chí)
7310 Quảng cáo - (Trừ loại Nhà nước cấm)
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (Trừ hoạt động thám tử)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (Trừ họp báo)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh
8551 Giáo dục thể thao và giải trí
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC là 2500718025.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ dân phố Gô, Xã Tam Dương, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGÔ VĂN HÓA.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ ĐẦU TƯ PGC VĨNH PHÚC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5820 - Xuất bản phần mềm - ( Trừ hoạt động xuất bản phẩm).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận