DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI

MÃ SỐ THUẾ 2500222244-001
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn 7, Xã Phú Cát(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 25/09/2008
👤 Người đại diện NGUYỄN TRẦN HUYẾN
📞 Điện thoại 0970•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 22 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4299 - Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng công trình dân dụng, giao thông đường bộ, thuỷ lợi, công nghiệp, bưu điện - Xây dựng công trình kỹ thuật, hạ tầng kỹ thuật, hạ tầng đô thị và khu công nghiệp - Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Xây dựng công trình đường dây và trạm biến áp - Đầu tư hạ tầng các KCN và đô thị
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI là doanh nghiệp có mã số thuế 2500222244-001 được cấp phép hoạt động vào ngày 25/09/2008. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn 7, Xã Phú Cát(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TRẦN HUYẾN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4299 - xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - chi tiết: - xây dựng công trình dân dụng, giao thông đường bộ, thuỷ lợi, công nghiệp, bưu điện - xây dựng công trình kỹ thuật, hạ tầng kỹ thuật, hạ tầng đô thị và khu công nghiệp - xây dựng công trình cấp, thoát nước - xây dựng công trình đường dây và trạm biến áp - Đầu tư hạ tầng các kcn và đô thị. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2500222244-001 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI
Mã số thuế 2500222244-001
Địa chỉ Thôn 7, Xã Phú Cát(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2500222244-001 lần cuối vào 14:34:26 23-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 11
Nông nghiệp 4
Nhóm 02 2
Nhóm 08 2
Chế biến 2

Ngành nghề kinh doanh (45)

0131 Nhân và chăm sóc cây giống hàng năm - Chi tiết: - Sản xuất cây giống, cây công nghiệp, nông nghiệp, cây thảm
0150 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp - Chi tiết: - Chăn nuôi gia súc
0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt - Chi tiết: - Trồng, chăm sóc, mua bán hạt giống và cây xanh
0162 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi - Chi tiết: - Nuôi trồng sinh vật cảnh
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
0220 Khai thác gỗ - Chi tiết: - Khai thác, sản xuất, chế biến gỗ (theo quy đinh hiện hành của Nhà nước)
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: - Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét, cao lanh
0899 Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Khai thác mỏ, khai thác và chế biến khoáng sản (theo quy định của Nhà nước)
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Chế biến nông, lâm, thủy sản nguyên liệu các loại theo quy định hiện hành của Nhà nước
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản - Chi tiết: - Sản xuất phân vi sinh; Thức ăn gia súc
1104 Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng - Chi tiết: - Sản xuất cửa sắt chống cháy và các vật liệu chống cháy cho công trình xây dựng dân dụng và công nghiệp
1811 In ấn - Chi tiết: - In quảng cáo
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: - Sản xuất cửa nhựa lõi thép UPVC
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét - Chi tiết: - Sản xuất, vật tư, vật liệu xây dựng, sản phẩm xây dựng (gạch xi măng, gạch nhẹ...)
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao - Chi tiết: - Sản phẩm bê tông thương phẩm và cấu kiện bê tông
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: - Các dịch vụ xử lý, gia công kim loại
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại
2733 Sản xuất thiết bị dây dẫn điện các loại - Chi tiết: - Sản xuất hệ thống thông gió, hút bụi công nghiệp, các thiết bị phụ tùng đi kèm (van gió, cửa gió,...) và máng cáp điện
2790 Sản xuất thiết bị điện khác - Chi tiết: - Sản xuất vật tư, thiết bị điện
2824 Sản xuất máy khai thác mỏ và xây dựng - Chi tiết: - Sản xuất thiết bị máy móc xây dựng
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất, lắp đặt đồ trang trí nội, ngoại thất
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng công trình dân dụng, giao thông đường bộ, thuỷ lợi, công nghiệp, bưu điện - Xây dựng công trình kỹ thuật, hạ tầng kỹ thuật, hạ tầng đô thị và khu công nghiệp - Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Xây dựng công trình đường dây và trạm biến áp - Đầu tư hạ tầng các KCN và đô thị
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí - Chi tiết: - Lắp đặt hệ thống thông gió, hút bụi công nghiệp, các thiết bị phụ tùng đi kèm (van gió, cửa gió,...) và máng cáp điện
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: - Kinh doanh sinh vật cảnh - Mua bán hạt giống - Mua bán cây xanh - Mua bán hàng nông sản - Mua bán nông, lâm, thủy sản nguyên liệu các loại theo quy định hiện hành của Nhà nước
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Mua bán hàng nông sản thực phẩm, thực phẩm công nghệ
4633 Bán buôn đồ uống - Chi tiết: - Mua bán rượu, bia
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: - Mua bán giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Mua bán hàng điện tử, điện lạnh - Mua bán sách giáo khoa, sách văn học, sách kỹ thuật, văn phòng phẩm, tạp hóa, hàng thủ công mỹ nghệ - Kinh doanh đồ trang trí nội, ngoại thất
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: - Mua bán, lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin, viễn thông, tự động hóa
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: - Mua bán thiết bị máy công nghiệp, nguyên vật liệu sản xuất ngành công nghiệp, xây dựng - Mua bán vật tư, trang thiết bị y tế - Kinh doanh thiết bị máy móc xây dựng - Mua bán vật tư, thiết bị điện - Mua bán các thiết bị phụ tùng đi kèm (Van gió, cửa gió,...) và máng cáp điện
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Mua bán than
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: - Mua bán hàng trang sức
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Mua bán hàng bông vải sợi
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: - Vận tải hành khách đường bộ bằng ô tô
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: - Vận tải hàng hoá đường bộ bằng ô tô
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: - Kinh doanh dịch vụ nhà nghỉ, khách sạn
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: - Kinh doanh dịch vụ nhà hàng ăn uống, đồ uống, giải khác (không bao gồm kinh doanh vũ trường, quán bar, karaoke )
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: - Dịch vụ quản lý chung cư và khu đô thị
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật - Chi tiết: - Tư vấn dịch vụ thí nghiệm vật liệu xây dựng và chất lượng công trình
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan - Chi tiết: - Dịch vụ chăm sóc và cho thuê cây xanh
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất nhập khẩu các mặt hàng Công ty kinh doanh theo quy định hiện hành của Nhà nước
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Dịch vụ đào tạo tin học
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao - Chi tiết: - Kinh doanh dịch vụ bể bơi

Câu hỏi thường gặp về CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI là bao nhiêu?

Mã số thuế của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI là 2500222244-001.

Địa chỉ trụ sở CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn 7, Xã Phú Cát(Hết hiệu lực), TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TRẦN HUYẾN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH ZENGU TẠI HÀ NỘI kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4299 - Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: - Xây dựng công trình dân dụng, giao thông đường bộ, thuỷ lợi, công nghiệp, bưu điện - Xây dựng công trình kỹ thuật, hạ tầng kỹ thuật, hạ tầng đô thị và khu công nghiệp - Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Xây dựng công trình đường dây và trạm biến áp - Đầu tư hạ tầng các KCN và đô thị.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận