DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY

SAMCTY ENTERTAINMENT SERVICE COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2400909347
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Đông Thành, Xã Quang Trung, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 13/04/2021
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN SÂM
📞 Điện thoại 0964•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Bắc Ninh
🏭 Ngành nghề chính 9329 - Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Bắc Ninh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY (tên giao dịch quốc tế: SAMCTY ENTERTAINMENT SERVICE COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2400909347 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/04/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Đông Thành, Xã Quang Trung, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN SÂM. Ngành nghề kinh doanh chính là 9329 - hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2400909347 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY
Mã số thuế 2400909347
Địa chỉ Thôn Đông Thành, Xã Quang Trung, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2400909347 lần cuối vào 16:46:25 19-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 9
Nhóm 93 5
Nông nghiệp 4
Chế biến 3
Vận tải 3

Ngành nghề kinh doanh (43)

0119 Trồng cây hàng năm khác
0121 Trồng cây ăn quả
0131 Nhân và chăm sóc cây giống hàng năm
0132 Nhân và chăm sóc cây giống lâu năm
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
3230 Sản xuất dụng cụ thể dục, thể thao
3240 Sản xuất đồ chơi, trò chơi
4633 Bán buôn đồ uống
4690 Bán buôn tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4724 Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào trong các cửa hàng chuyên doanh
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ
4785 Bán lẻ hàng văn hóa, giải trí lưu động hoặc tại chợ
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet
4921 Vận tải hành khách bằng xe buýt trong nội thành
4929 Vận tải hành khách bằng xe buýt loại khác
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
7721 Cho thuê thiết bị thể thao, vui chơi giải trí
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8010 Hoạt động bảo vệ cá nhân
8020 Dịch vụ hệ thống bảo đảm an toàn
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
8691 Hoạt động y tế dự phòng
9103 Hoạt động của các vườn bách thảo, bách thú và khu bảo tồn tự nhiên
9311 Hoạt động của các cơ sở thể thao
9312 Hoạt động của các câu lạc bộ thể thao
9319 Hoạt động thể thao khác
9321 Hoạt động của các công viên vui chơi và công viên theo chủ đề
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY là 2400909347.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Đông Thành, Xã Quang Trung, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN SÂM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ SAMCTY kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 9329 - Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận