DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM

VIETNAM VERTO TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 2301417182
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 25 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô CN-47.3B, Khu công nghiệp Thuận Thành II, Phường Mão Điền, Bắc Ninh Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 29/07/2026
👤 Người đại diện CAO, HUIPING
📞 Điện thoại 0938•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Bắc Ninh
🏭 Ngành nghề chính 2619 - Sản xuất linh kiện điện tử khác - Chi tiết: Sản xuất và gia công, lắp ráp các linh kiện điện tử dùng cho: Thiết bị hoạt đồng ngoài trời, thiết bị giám sát thông minh, thiết bị ghi hình thông minh
📌 Tỉnh/TP Bắc Ninh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM (tên giao dịch quốc tế: VIETNAM VERTO TECHNOLOGY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 2301417182 được cấp phép hoạt động vào ngày 29/07/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô CN-47.3B, Khu công nghiệp Thuận Thành II, Phường Mão Điền, Bắc Ninh. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà CAO, HUIPING. Ngành nghề kinh doanh chính là 2619 - sản xuất linh kiện điện tử khác - chi tiết: sản xuất và gia công, lắp ráp các linh kiện điện tử dùng cho: thiết bị hoạt đồng ngoài trời, thiết bị giám sát thông minh, thiết bị ghi hình thông minh. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2301417182 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM
Mã số thuế 2301417182
Địa chỉ Lô CN-47.3B, Khu công nghiệp Thuận Thành II, Phường Mão Điền, Bắc Ninh
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2301417182 lần cuối vào 17:10:03 25-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 26 1
Bất động sản 1

Ngành nghề kinh doanh (2)

2619 Sản xuất linh kiện điện tử khác - Chi tiết: Sản xuất và gia công, lắp ráp các linh kiện điện tử dùng cho: Thiết bị hoạt đồng ngoài trời, thiết bị giám sát thông minh, thiết bị ghi hình thông minh
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Các công trình xây dựng nhàn rỗi, dư thừa (nếu có) cho thuê làm văn phòng, nhà xưởng phục vụ các dự án đầu tư tại khu công nghiệp.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM là 2301417182.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô CN-47.3B, Khu công nghiệp Thuận Thành II, Phường Mão Điền, Bắc Ninh.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà CAO, HUIPING.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VERTO VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2619 - Sản xuất linh kiện điện tử khác - Chi tiết: Sản xuất và gia công, lắp ráp các linh kiện điện tử dùng cho: Thiết bị hoạt đồng ngoài trời, thiết bị giám sát thông minh, thiết bị ghi hình thông minh.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận