DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM

MÃ SỐ THUẾ 2301317692
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 30 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 51, Tờ bản đồ số 43, Tổ dân phổ Nghiêm Thôn, Phường Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/01/2025
👤 Người đại diện XU, MINGFENG
📞 Điện thoại 0905•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email cjke•••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh Bắc Ninh
🏭 Ngành nghề chính 2220 - Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì, sản phẩm ngành nhựa, các sản phẩm khác từ plastic.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Bắc Ninh
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM là doanh nghiệp có mã số thuế 2301317692 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/01/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 51, Tờ bản đồ số 43, Tổ dân phổ Nghiêm Thôn, Phường Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà XU, MINGFENG. Ngành nghề kinh doanh chính là 2220 - sản xuất sản phẩm từ plastic - chi tiết: sản xuất bao bì, sản phẩm ngành nhựa, các sản phẩm khác từ plastic.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2301317692 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM
Mã số thuế 2301317692
Địa chỉ Thửa đất số 51, Tờ bản đồ số 43, Tổ dân phổ Nghiêm Thôn, Phường Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2301317692 lần cuối vào 02:13:13 19-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 25 3
Bán buôn 3
Nhóm 24 2
Nhóm 33 2
Vận tải 2

Ngành nghề kinh doanh (21)

1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì, sản phẩm ngành nhựa, các sản phẩm khác từ plastic.
2431 Đúc sắt, thép
2432 Đúc kim loại màu
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2599 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: sản xuất khuôn kim loại
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3319 Sửa chữa thiết bị khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: - bán buôn máy móc, thiết bị khác chưa được phân vào nhóm nào, sử dụng cho sản xuất công nghiệp, thương mại, hàng hải và dịch vụ khác
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: bao gồm các hoạt động bán buôn vật tư, dụng cụ, trang phục, phương tiện, đồ dùng và trang thiết bị thuộc ngành bảo hộ lao động; buôn bán hạt nhựa, sản phẩm nhựa.
4690 Bán buôn tổng hợp - ( Trừ loại nhà nước cấm)
4912 Vận tải hàng hóa đường sắt
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5224 Bốc xếp hàng hóa
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Cho thuê nhà xưởng, kho bãi, văn phòng và bất động sản khác
7212 Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ - Chi tiết: - Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực kỹ thuật dân dụng; - Nghiên cứu khoa học và phát triển công nghệ trong lĩnh vực khoa học kỹ thuật và công nghệ khác.
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động tư vấn về công nghệ khác
8292 Dịch vụ đóng gói
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh; - Ủy thác và nhận ủy thác xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM là 2301317692.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 51, Tờ bản đồ số 43, Tổ dân phổ Nghiêm Thôn, Phường Quế Võ, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà XU, MINGFENG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CHUANGJIE VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2220 - Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì, sản phẩm ngành nhựa, các sản phẩm khác từ plastic..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận