DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM)

MAXNERVA VN CO., LTD

MÃ SỐ THUẾ 2301270980
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 37 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tầng 1, số 27, đường Nguyễn Quyền, khu 8, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 05/01/2024
👤 Người đại diện FENG, YAQUAN
🔗 Cùng đại diện FENG, YAQUAN còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) (Nộp thay)
📞 Điện thoại 0977•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Bắc Ninh
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
📌 Tỉnh/TP TP Bắc Ninh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) (tên giao dịch quốc tế: MAXNERVA VN CO., LTD) là doanh nghiệp có mã số thuế 2301270980 được cấp phép hoạt động vào ngày 05/01/2024. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tầng 1, số 27, đường Nguyễn Quyền, khu 8, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà FENG, YAQUAN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2301270980 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM)
Mã số thuế 2301270980
Địa chỉ Tầng 1, số 27, đường Nguyễn Quyền, khu 8, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2301270980 lần cuối vào 10:25:31 13-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 7
Nhóm 33 4
Công nghệ 3
Nhóm 43 2
Nhóm 71 2

Ngành nghề kinh doanh (21)

3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - (không bao gồm sửa chữa, bảo dưỡng tàu biển, máy bay, hoặc các phương tiện và thiết bị vận tải khác)
3313 Sửa chữa thiết bị điện tử và quang học
3314 Sửa chữa thiết bị điện
3319 Sửa chữa thiết bị khác
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - (trừ xi măng và clinke) chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
4690 Bán buôn tổng hợp - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật.
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - (Ngoại trừ cho thuê máy móc và thiết bị công nghiệp) Chi tiết: Thực hiện cho thuê máy móc, thiết bị theo GPKD của cơ quan có thẩm quyền cấp
9511 Sửa chữa máy vi tính và thiết bị ngoại vi
9512 Sửa chữa thiết bị liên lạc

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM)

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) là 2301270980.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tầng 1, số 27, đường Nguyễn Quyền, khu 8, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM)?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà FENG, YAQUAN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ MAXNERVA (VIỆT NAM) kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu, quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các hàng hóa theo quy định của pháp luật..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận