DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC

MÃ SỐ THUẾ 2200827376
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 31 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 140, tờ bản đồ số 24, Ấp Nội Ô, Xã Mỹ Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 25/12/2025
👤 Người đại diện ĐỖ THỊ BÍCH NGỌC
📞 Điện thoại 0962•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email nhan••••••••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 11 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoaChi tiết: Y: Phòng khám chuyên khoa răng hàm mặt.
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC là doanh nghiệp có mã số thuế 2200827376 được cấp phép hoạt động vào ngày 25/12/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 140, tờ bản đồ số 24, Ấp Nội Ô, Xã Mỹ Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐỖ THỊ BÍCH NGỌC. Ngành nghề kinh doanh chính là hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoachi tiết: y: phòng khám chuyên khoa răng hàm mặt.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2200827376 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC
Mã số thuế 2200827376
Địa chỉ Thửa đất số 140, tờ bản đồ số 24, Ấp Nội Ô, Xã Mỹ Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2200827376 lần cuối vào 03:55:32 13-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC là 2200827376.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 140, tờ bản đồ số 24, Ấp Nội Ô, Xã Mỹ Tú, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐỖ THỊ BÍCH NGỌC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NHA KHOA NHÂN TÂM ĐỨC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Hoạt động của các phòng khám đa khoa, chuyên khoa và nha khoaChi tiết: Y: Phòng khám chuyên khoa răng hàm mặt..

Doanh nghiệp lân cận