DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE

MÃ SỐ THUẾ 2001326255
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 14 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất 29, ấp Xẻo Mắm, Xã Phan Ngọc Hiển, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 26/02/2020
👤 Người đại diện TRỊNH MINH TUẤN
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Cà Mau
🏭 Ngành nghề chính 0311 - Khai thác thuỷ sản biển
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Cà Mau
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE là doanh nghiệp có mã số thuế 2001326255 được cấp phép hoạt động vào ngày 26/02/2020. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất 29, ấp Xẻo Mắm, Xã Phan Ngọc Hiển, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRỊNH MINH TUẤN. Ngành nghề kinh doanh chính là 0311 - khai thác thuỷ sản biển. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 2001326255 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE
Mã số thuế 2001326255
Địa chỉ Thửa đất 29, ấp Xẻo Mắm, Xã Phan Ngọc Hiển, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 2001326255 lần cuối vào 00:32:30 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 6
Nhóm 16 5
Nhóm 03 4
Nhóm 42 3
Công nghệ 3

Ngành nghề kinh doanh (36)

0311 Khai thác thuỷ sản biển
0312 Khai thác thuỷ sản nội địa
0321 Nuôi trồng thuỷ sản biển
0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
1621 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
1622 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
1623 Sản xuất bao bì bằng gỗ
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2593 Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4101 Xây dựng nhà để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ - Chi tiết: - Xây dựng đường cao tốc, đường ô tô, đường phố, các loại đường khác và đường cho người đi bộ ; - Các công việc bề mặt trên đường phố, đường bộ, đường cao tốc, cầu cống: - Rải nhựa đường ; - Sơn đường và các loại sơn khác ; - Lắp đặt các đường chắn, các dấu hiệu giao thong và các thứ tương tự ; - Xây dựng cầu, bao gồm cầu cho đường cao tốc ; - Xây dựng đường ống ; - Xây dựng đường sắt và đường ngầm ;
4229 Xây dựng công trình công ích khác - Chi tiết: - Các nhà máy lọc dầu, - Các xưởng hoá chất, - Đường thuỷ, bến cảng và các công trình trên sông, các cảng du lịch, cửa cống... - Đập và đê.
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: - Lắp đặt hệ thống thiết bị công nghiệp trong ngành xây dựng và xây dựng dân dụng như: + Thang máy, cầu thang tự động + Các loại cửa tự động, + Hệ thống đèn chiếu sáng, + Hệ thống hút bụi, + Hệ thống âm thanh, + Hệ thống thiết bị dung cho vui chơi giải trí.
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng,xây dựng - Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dung trong mạch điện) - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng(trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi) - Bán buôn máy móc, thiết bị y tế
5820 Xuất bản phần mềm
6190 Hoạt động viễn thông khác
6201 Lập trình máy vi tính
6202 Tư vấn máy vi tính và quản trị hệ thống máy vi tính
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - Chi tiết: - Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và máy vi tính khác chưa được phân loại vào đâu như: khắc phục các sự cố máy vi tính và cài đặt phần mềm. - Hoạt động công nghiệp phần cứng - Hoạt động công nghiệp phần mềm - Hoạt động công nghiệp nội dung
6311 Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
6312 Cổng thông tin
6399 Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu
7310 Quảng cáo
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: - Cho thuê máy móc, thiết bị nông, lâm nghiệp - Cho thuê má ymóc, thiết bị xây dựng - Cho thuê máy móc, thiết bị văn phòng
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE là 2001326255.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất 29, ấp Xẻo Mắm, Xã Phan Ngọc Hiển, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRỊNH MINH TUẤN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN VÀ CÔNG NGHỆ TÔM KHỎE kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0311 - Khai thác thuỷ sản biển.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận