CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU

MÃ SỐ THUẾ 1900697152
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 16 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/02/2025
👤 Người đại diện VĂN CHÍ NGUYỆN
🪪 CMND/CCCD 0791•••••••• (Ẩn số) (Nam)
📅 Ngày cấp 2022-08-04
📞 Điện thoại 0915•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email [email protected]
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh Cà Mau
🏭 Ngành nghề chính Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâuChi tiết: (không tồn trữ hóa chất) - Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp - Bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp) - Bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh - Bán buôn cao su - Bán buôn tơ, xơ, sợi dệt - Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép - Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại - Bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Cà Mau

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Phát hiện người đại diện sở hữu/liên quan đến 2 công ty khác nợ thuế hoặc tạm khóa.
  • Địa chỉ đăng ký kinh doanh trùng lặp với nhiều doanh nghiệp đã tạm ngừng hoạt động.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU là doanh nghiệp có mã số thuế 1900697152 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VĂN CHÍ NGUYỆN. Ngành nghề kinh doanh chính là bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâuchi tiết: (không tồn trữ hóa chất) - bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp - bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp) - bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh - bán buôn cao su - bán buôn tơ, xơ, sợi dệt - bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép - bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại - bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1900697152 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU
Mã số thuế 1900697152
Địa chỉ ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1900697152 lần cuối vào 17:52:17 24-07-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU là 1900697152.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: ấp Tân Long, Xã Hòa Bình, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VĂN CHÍ NGUYỆN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO BẠC LIÊU kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâuChi tiết: (không tồn trữ hóa chất) - Bán buôn phân bón, thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp - Bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp) - Bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh - Bán buôn cao su - Bán buôn tơ, xơ, sợi dệt - Bán buôn phụ liệu may mặc và giày dép - Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại - Bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu.

Doanh nghiệp lân cận