DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU

MÃ SỐ THUẾ 1900697057
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
01, Ấp Năm Căn, Xã Hưng Hội, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 10/02/2025
👤 Người đại diện LÂM TUẤN KIỆT
📞 Điện thoại 0932•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email ltki•••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh Cà Mau
🏭 Ngành nghề chính 0322 - Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Cà Mau

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU là doanh nghiệp có mã số thuế 1900697057 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 01, Ấp Năm Căn, Xã Hưng Hội, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÂM TUẤN KIỆT. Ngành nghề kinh doanh chính là 0322 - nuôi trồng thuỷ sản nội địa. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1900697057 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU
Mã số thuế 1900697057
Địa chỉ 01, Ấp Năm Căn, Xã Hưng Hội, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1900697057 lần cuối vào 00:21:44 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Nhóm 03 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

0322 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: - Kinh doanh nông sản các loại. - Kinh doanh thức ăn thủy sản.
4631 Bán buôn gạo - Chi tiết: Kinh doanh lúa, gạo
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Kinh doanh thuốc thủy sản
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Kinh doanh vôi, phân bón, vật tư nông nghiệp, hóa chất sử dụng trong nông nghiệp và nuôi trồng thủy sản

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU là 1900697057.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 01, Ấp Năm Căn, Xã Hưng Hội, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÂM TUẤN KIỆT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN KIỆT BẠC LIÊU kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0322 - Nuôi trồng thuỷ sản nội địa.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận