DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG

MÃ SỐ THUẾ 1801700196
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 25 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
68, đường B21, KDC 91B, KV6, Phường Tân An, TP Cần Thơ, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/04/2021
👤 Người đại diện LÊ VĂN TƯ
📞 Điện thoại 0948•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính 5012 - Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương - Chi tiết: - Vận tải hàng hóa ven biển; - Vận tải hàng hóa viễn dương; - Vận chuyển nước đá, lương thực, thực phẩm, cây cảnh, gia súc, gia cầm, vật liệu xây dựng, đồ trang trí nội thất, rau củ quả, thủy hải sản, phế liệu bằng đường biển
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG là doanh nghiệp có mã số thuế 1801700196 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/04/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 68, đường B21, KDC 91B, KV6, Phường Tân An, TP Cần Thơ, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ VĂN TƯ. Ngành nghề kinh doanh chính là 5012 - vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương - chi tiết: - vận tải hàng hóa ven biển; - vận tải hàng hóa viễn dương; - vận chuyển nước đá, lương thực, thực phẩm, cây cảnh, gia súc, gia cầm, vật liệu xây dựng, đồ trang trí nội thất, rau củ quả, thủy hải sản, phế liệu bằng đường biển. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1801700196 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG
Mã số thuế 1801700196
Địa chỉ 68, đường B21, KDC 91B, KV6, Phường Tân An, TP Cần Thơ, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1801700196 lần cuối vào 06:59:07 23-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 50 3
Nhóm 52 3
Nhóm 03 1
Vận tải 1
Nhóm 77 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

0311 Khai thác thuỷ sản biển
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương - Chi tiết: - Vận tải hàng hóa ven biển; - Vận tải hàng hóa viễn dương; - Vận chuyển nước đá, lương thực, thực phẩm, cây cảnh, gia súc, gia cầm, vật liệu xây dựng, đồ trang trí nội thất, rau củ quả, thủy hải sản, phế liệu bằng đường biển
5021 Vận tải hành khách đường thuỷ nội địa
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa - Chi tiết: - Vận tải hàng hóa đường thủy nội địa; - Vận chuyển nước đá, lương thực, thực phẩm, cây cảnh, gia súc, gia cầm, vật liệu xây dựng, đồ trang trí nội thất, rau củ quả, thủy hải sản, phế liệu bằng bằng đường thuỷ nội địa
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5222 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường thủy
5224 Bốc xếp hàng hóa
7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG là 1801700196.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 68, đường B21, KDC 91B, KV6, Phường Tân An, TP Cần Thơ, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ VĂN TƯ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI THỦY BỘ THU HỒNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5012 - Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương - Chi tiết: - Vận tải hàng hóa ven biển; - Vận tải hàng hóa viễn dương; - Vận chuyển nước đá, lương thực, thực phẩm, cây cảnh, gia súc, gia cầm, vật liệu xây dựng, đồ trang trí nội thất, rau củ quả, thủy hải sản, phế liệu bằng đường biển.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận