DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN

MÃ SỐ THUẾ 1801414766
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
266A, Khu vực Yên Trung, , TP Cần Thơ Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 27/08/2015
👤 Người đại diện TRẦN QUỐC HÙNG
📞 Điện thoại 0988•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Doanh nghiệp tư nhân
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 2 thành phố Cần Thơ
🏭 Ngành nghề chính 4773 - Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua bán vàng trang sức mỹ nghệ (vàng 14K, 15K, 16K, 17K, 18K, 23K, 24K), vàng trắng, bạc, đá quý; Bán lẻ đồng hồ, kính mắt, hàng lưu niệm (Hoạt động phải đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
📌 Tỉnh/TP TP Cần Thơ

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN là doanh nghiệp có mã số thuế 1801414766 được cấp phép hoạt động vào ngày 27/08/2015. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ 266A, Khu vực Yên Trung, , TP Cần Thơ. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN QUỐC HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4773 - bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - chi tiết: mua bán vàng trang sức mỹ nghệ (vàng 14k, 15k, 16k, 17k, 18k, 23k, 24k), vàng trắng, bạc, đá quý; bán lẻ đồng hồ, kính mắt, hàng lưu niệm (hoạt động phải đủ điều kiện theo quy định của pháp luật). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1801414766 đang là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN
Mã số thuế 1801414766
Địa chỉ 266A, Khu vực Yên Trung, , TP Cần Thơ
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1801414766 lần cuối vào 10:50:06 23-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Bán lẻ 3
Nhóm 24 1
Ăn uống 1

Ngành nghề kinh doanh (8)

2420 Sản xuất kim loại màu và kim loại quý - Chi tiết: Sản xuất vàng trang sức mỹ nghệ; Gia công chế tác vàng trang sức mỹ nghệ (Hoạt động phải có giấy chứng nhận đủ điều kiện sản xuất vàng trang sức mỹ nghệ)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - (trừ thịt động vật hoang dã thuộc danh mục cấm)
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua bán vàng trang sức mỹ nghệ (vàng 14K, 15K, 16K, 17K, 18K, 23K, 24K), vàng trắng, bạc, đá quý; Bán lẻ đồng hồ, kính mắt, hàng lưu niệm (Hoạt động phải đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống

Câu hỏi thường gặp về DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN

Mã số thuế của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN là bao nhiêu?

Mã số thuế của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN là 1801414766.

Địa chỉ trụ sở DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: 266A, Khu vực Yên Trung, , TP Cần Thơ.

Ai là người đại diện pháp luật của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN QUỐC HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THỊNH KIM NGÂN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4773 - Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Mua bán vàng trang sức mỹ nghệ (vàng 14K, 15K, 16K, 17K, 18K, 23K, 24K), vàng trắng, bạc, đá quý; Bán lẻ đồng hồ, kính mắt, hàng lưu niệm (Hoạt động phải đủ điều kiện theo quy định của pháp luật).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận