DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO

MÃ SỐ THUẾ 1702337817
Cập nhật
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 168 Ấp Minh Hoà, Xã Đông Hòa, Tỉnh An Giang, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 08/10/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN HOÀI BẢO
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN HOÀI BẢO còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • HỘ KINH DOANH NGUYỄN HOÀI BẢO
📞 Điện thoại 0941•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 tỉnh An Giang
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn tôm nguyên liệu và các mặt hàng thuỷ hải sản
📌 Tỉnh/TP Tỉnh An Giang
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO là doanh nghiệp có mã số thuế 1702337817 được cấp phép hoạt động vào ngày 08/10/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 168 Ấp Minh Hoà, Xã Đông Hòa, Tỉnh An Giang, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN HOÀI BẢO. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: bán buôn tôm nguyên liệu và các mặt hàng thuỷ hải sản. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1702337817 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO
Mã số thuế 1702337817
Địa chỉ Số 168 Ấp Minh Hoà, Xã Đông Hòa, Tỉnh An Giang, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1702337817 lần cuối vào 05:41:50 13-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Chế biến 1
Vận tải 1
Nhóm 77 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn tôm nguyên liệu và các mặt hàng thuỷ hải sản
4690 Bán buôn tổng hợp
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7710 Cho thuê xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO là 1702337817.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 168 Ấp Minh Hoà, Xã Đông Hòa, Tỉnh An Giang, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN HOÀI BẢO.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THUỶ SẢN HOÀI BẢO kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn tôm nguyên liệu và các mặt hàng thuỷ hải sản.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận