DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT

MÃ SỐ THUẾ 1702316630
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ 19, ấp Phước Hòa, Xã Thạnh Lộc, An Giang Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 27/05/2025
👤 Người đại diện QUÁCH HOÀNG LƯƠNG
🔗 Cùng đại diện QUÁCH HOÀNG LƯƠNG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÔNG XANH KIÊN GIANG
  • ● VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT
  • ● HỘ KINH DOANH NUÔI GIA SÚC CÔNG NGHỆ CAO
📞 Điện thoại 0985•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 tỉnh An Giang
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn xi măng; gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; sơn vecni. Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. Bán buôn gỗ cây, gỗ chế biến, gỗ xây dựng, thép cây, thép hình, thép cuộn, thiết bị điện dân dụng và công nghiệp.
📌 Tỉnh/TP An Giang

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT là doanh nghiệp có mã số thuế 1702316630 được cấp phép hoạt động vào ngày 27/05/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ 19, ấp Phước Hòa, Xã Thạnh Lộc, An Giang. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà QUÁCH HOÀNG LƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: bán buôn xi măng; gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; sơn vecni. bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. bán buôn gỗ cây, gỗ chế biến, gỗ xây dựng, thép cây, thép hình, thép cuộn, thiết bị điện dân dụng và công nghiệp.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1702316630 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT
Mã số thuế 1702316630
Địa chỉ Tổ 19, ấp Phước Hòa, Xã Thạnh Lộc, An Giang
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1702316630 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 08 1
Nhóm 09 1
Bán buôn 1
Nhóm 82 1

Ngành nghề kinh doanh (4)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0990 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khai thác mỏ và quặng khác
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn xi măng; gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; sơn vecni. Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. Bán buôn gỗ cây, gỗ chế biến, gỗ xây dựng, thép cây, thép hình, thép cuộn, thiết bị điện dân dụng và công nghiệp.
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT là 1702316630.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ 19, ấp Phước Hòa, Xã Thạnh Lộc, An Giang.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà QUÁCH HOÀNG LƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KIÊN AN PHÁT kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn xi măng; gạch xây, ngói, đá, cát, sỏi; sơn vecni. Bán buôn gạch ốp lát và thiết bị vệ sinh. Bán buôn gỗ cây, gỗ chế biến, gỗ xây dựng, thép cây, thép hình, thép cuộn, thiết bị điện dân dụng và công nghiệp..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận