DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG

MÃ SỐ THUẾ 1702110083
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 17 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 02, tờ bản đồ số 15, tổ 2, ấp Rạch Đùng, Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 28/11/2017
👤 Người đại diện NGUYỄN MỘNG QUỲNH NHƯ
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN MỘNG QUỲNH NHƯ còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI AN KIÊN GIANG
  • ● Đại Ngọc
📞 Điện thoại 0932•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh An Giang
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thủy sản
📌 Tỉnh/TP Tỉnh An Giang

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG là doanh nghiệp có mã số thuế 1702110083 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/11/2017. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 02, tờ bản đồ số 15, tổ 2, ấp Rạch Đùng, Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN MỘNG QUỲNH NHƯ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: bán buôn thủy sản. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1702110083 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG
Mã số thuế 1702110083
Địa chỉ Thửa đất số 02, tờ bản đồ số 15, tổ 2, ấp Rạch Đùng, Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1702110083 lần cuối vào 20:43:19 23-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 2
Bán buôn 1
Vận tải 1
Nhóm 52 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thủy sản
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Vận tải hàng hóa bằng ô tô loại khác (trừ ô tô chuyên dụng)
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG là 1702110083.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 02, tờ bản đồ số 15, tổ 2, ấp Rạch Đùng, Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN MỘNG QUỲNH NHƯ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỦY SẢN MINH AN KIÊN GIANG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thủy sản.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận