DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC

MÃ SỐ THUẾ 1702048075
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 34 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 507/59 đường Mạc Cửu, khu phố Nam Cao, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 17/05/2016
👤 Người đại diện HUỲNH HOÀNG EM
📞 Điện thoại 0962•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 tỉnh An Giang
🏭 Ngành nghề chính 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
📌 Tỉnh/TP Tỉnh An Giang
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC là doanh nghiệp có mã số thuế 1702048075 được cấp phép hoạt động vào ngày 17/05/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 507/59 đường Mạc Cửu, khu phố Nam Cao, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HUỲNH HOÀNG EM. Ngành nghề kinh doanh chính là 6810 - kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1702048075 đang là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC
Mã số thuế 1702048075
Địa chỉ Số 507/59 đường Mạc Cửu, khu phố Nam Cao, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1702048075 lần cuối vào 14:49:55 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 08 3
Nhóm 30 2
Nhóm 42 2
Nhóm 50 2
Nhóm 79 2

Ngành nghề kinh doanh (19)

0111 Trồng lúa
0210 Trồng rừng và chăm sóc rừng
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
0892 Khai thác và thu gom than bùn
0899 Khai khoáng khác chưa được phân vào đâu
3011 Đóng tàu và cấu kiện nổi
3012 Đóng thuyền, xuồng thể thao và giải trí
4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
5012 Vận tải hàng hóa ven biển và viễn dương
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC là 1702048075.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 507/59 đường Mạc Cửu, khu phố Nam Cao, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HUỲNH HOÀNG EM.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng HĐ nhưng chưa hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THỌ PHÚ QUỐC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 6810 - Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận