DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG

AN GIANG STONE MINING SINGLE-MEMBER LIMITED LIABILITY COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 1600169225
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Ấp Tô Bình, Xã Cô Tô, An Giang Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/09/1998
👤 Người đại diện VÕ TẤN ĐỈNH
📞 Điện thoại 0977•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh An Giang
🏭 Ngành nghề chính 0810 - Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: Khai thác các loại đá xây dựng Chi tiết: Khai thác đá Oplát Chi tiết: Khai thác cát sông
📌 Tỉnh/TP An Giang

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG (tên giao dịch quốc tế: AN GIANG STONE MINING SINGLE-MEMBER LIMITED LIABILITY COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 1600169225 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/09/1998. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Ấp Tô Bình, Xã Cô Tô, An Giang. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VÕ TẤN ĐỈNH. Ngành nghề kinh doanh chính là 0810 - khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - chi tiết: khai thác các loại đá xây dựng chi tiết: khai thác đá oplát chi tiết: khai thác cát sông. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1600169225 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG
Mã số thuế 1600169225
Địa chỉ Ấp Tô Bình, Xã Cô Tô, An Giang
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1600169225 lần cuối vào 10:41:39 25-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 4
Bán buôn 3
Xây dựng 2
Nhóm 08 1
Nhóm 23 1

Ngành nghề kinh doanh (18)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: Khai thác các loại đá xây dựng Chi tiết: Khai thác đá Oplát Chi tiết: Khai thác cát sông
2396 Cắt tạo dáng và hoàn thiện đá - Chi tiết: Chế biến đá Oplát Chi tiết: Sản xuất các loại đá xây dựng
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: San lấp mặt bằng
4671 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: Bán buôn xăng dầu Chi tiết: Bán buôn nhớt
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Bán buôn vật liệu xây dựng
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn vật tư nông nghiệp
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5224 Bốc xếp hàng hóa
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: - Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất ở - Cho thuê, điều hành, quản lý nhà và đất không để ở
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bảo dưỡng và sửa chữa máy nghiền sàng
9531 Sửa chữa, bảo dưỡng ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Bảo dưỡng và sửa chữa xe có động cơ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG là 1600169225.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Ấp Tô Bình, Xã Cô Tô, An Giang.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VÕ TẤN ĐỈNH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC VÀ CHẾ BIẾN ĐÁ AN GIANG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 0810 - Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: Khai thác các loại đá xây dựng Chi tiết: Khai thác đá Oplát Chi tiết: Khai thác cát sông.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận