DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG

MÃ SỐ THUẾ 1501115885
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 38 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 333, Tờ bản đồ số 32, Tổ 6, Ấp Mỹ Phú 4, Xã Mỹ Thạnh Trung(Hết hiệu lực), Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST
📅 Ngày hoạt động 23/07/2020
👤 Người đại diện NGUYỄN THANH HIỀN
📞 Điện thoại 0949•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 3 tỉnh Vĩnh Long
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Mua bán hàng trang trí nội thất
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Vĩnh Long
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG là doanh nghiệp có mã số thuế 1501115885 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/07/2020. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 333, Tờ bản đồ số 32, Tổ 6, Ấp Mỹ Phú 4, Xã Mỹ Thạnh Trung(Hết hiệu lực), Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THANH HIỀN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - chi tiết: mua bán hàng trang trí nội thất. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1501115885 đang là NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG
Mã số thuế 1501115885
Địa chỉ Thửa đất số 333, Tờ bản đồ số 32, Tổ 6, Ấp Mỹ Phú 4, Xã Mỹ Thạnh Trung(Hết hiệu lực), Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1501115885 lần cuối vào 21:56:38 11-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 35 2
Bán buôn 1
Nhóm 55 1
Nhóm 64 1

Ngành nghề kinh doanh (5)

3511 Sản xuất điện - Chi tiết: Sản xuất điện mặt trời
3512 Truyền tải và phân phối điện
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Mua bán hàng trang trí nội thất
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Cho thuê nhà trọ
6492 Hoạt động cấp tín dụng khác - Chi tiết: Dịch vụ cầm đồ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG là 1501115885.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 333, Tờ bản đồ số 32, Tổ 6, Ấp Mỹ Phú 4, Xã Mỹ Thạnh Trung(Hết hiệu lực), Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THANH HIỀN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT ngừng hoạt động và đã hoàn thành thủ tục chấm dứt hiệu lực MST.

CÔNG TY TNHH MTV TM-DV HIỀN ẤN TƯỢNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Mua bán hàng trang trí nội thất.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận