DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH

LIN HUYNH COCONUT IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 1301147174
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 25 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 440, ấp 4, Xã Giồng Trôm, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 28/05/2025
👤 Người đại diện HUỲNH THỊ NHƯ THUỶ
📞 Điện thoại 0936•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email huyn•••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 tỉnh Vĩnh Long
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ bán buôn lâm sản và động vật pháp luật cấm kinh doanh)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Vĩnh Long
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH (tên giao dịch quốc tế: LIN HUYNH COCONUT IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 1301147174 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/05/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 440, ấp 4, Xã Giồng Trôm, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà HUỲNH THỊ NHƯ THUỶ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ bán buôn lâm sản và động vật pháp luật cấm kinh doanh). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1301147174 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH
Mã số thuế 1301147174
Địa chỉ Số 440, ấp 4, Xã Giồng Trôm, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1301147174 lần cuối vào 12:10:39 26-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 3
Nông nghiệp 2
Bán buôn 2
Nhóm 16 1
Vận tải 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

0117 Trồng cây có hạt chứa dầu
0122 Trồng cây lấy quả chứa dầu
1030 Chế biến và bảo quản rau quả - (Chỉ được chế biến và bảo quản rau quả sau khi hoàn thành đầy đủ các thủ tục về đất đai, xây dựng, phòng cháy chữa cháy, bảo vệ môi trường) Chi tiết: Sản xuất nước dừa, cơm dừa
1040 Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các sản phẩm từ dừa: Cốt dừa, thạch dừa
1629 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ bán buôn lâm sản và động vật pháp luật cấm kinh doanh)
4632 Bán buôn thực phẩm - (trừ bán buôn động vật hoang dã thuộc danh mục cấm)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH là 1301147174.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 440, ấp 4, Xã Giồng Trôm, Tỉnh Vĩnh Long, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà HUỲNH THỊ NHƯ THUỶ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DỪA LIN HUỲNH kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ bán buôn lâm sản và động vật pháp luật cấm kinh doanh).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận