DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN

MÃ SỐ THUẾ 1201734806
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất 677 Tờ bản đồ số 19, Tổ 2, Ấp Tân Sơn, Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 19/08/2026
👤 Người đại diện PHAN THỊ GIÀU
📞 Điện thoại 0973•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Đồng Tháp
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Bán buôn, xuất nhập khẩu trái cây các loại - Bán buôn, xuất nhập khẩu sầu riêng cấp đông và nông sản cấp đông các loại
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Đồng Tháp
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN là doanh nghiệp có mã số thuế 1201734806 được cấp phép hoạt động vào ngày 19/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất 677 Tờ bản đồ số 19, Tổ 2, Ấp Tân Sơn, Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHAN THỊ GIÀU. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: - bán buôn, xuất nhập khẩu trái cây các loại - bán buôn, xuất nhập khẩu sầu riêng cấp đông và nông sản cấp đông các loại. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1201734806 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN
Mã số thuế 1201734806
Địa chỉ Thửa đất 677 Tờ bản đồ số 19, Tổ 2, Ấp Tân Sơn, Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1201734806 lần cuối vào 17:46:26 27-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Nông nghiệp 2
Bán lẻ 2
Chế biến 1
Nhóm 82 1

Ngành nghề kinh doanh (9)

0161 Hoạt động dịch vụ trồng trọt
0163 Hoạt động dịch vụ sau thu hoạch
1030 Chế biến và bảo quản rau quả - Chi tiết: Sơ chế và cấp đông nông sản các loại
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn trái cây các loại
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Bán buôn, xuất nhập khẩu trái cây các loại - Bán buôn, xuất nhập khẩu sầu riêng cấp đông và nông sản cấp đông các loại
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ sầu riêng cấp đông và rau, củ, quả khác trong các cửa hàng chuyên doanh
8292 Dịch vụ đóng gói - Chi tiết: Gia công đóng gói trái cây các loại

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN là 1201734806.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất 677 Tờ bản đồ số 19, Tổ 2, Ấp Tân Sơn, Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHAN THỊ GIÀU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NS ÚT VÂN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Bán buôn, xuất nhập khẩu trái cây các loại - Bán buôn, xuất nhập khẩu sầu riêng cấp đông và nông sản cấp đông các loại.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận