DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC

MÃ SỐ THUẾ 1201721596
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 13 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thửa đất số 30, tờ bản đồ số 00, ấp 4, Xã Tân Phước 2, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 21/01/2026
👤 Người đại diện LÊ THANH NHỰT
📞 Điện thoại 0944•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 4 tỉnh Đồng Tháp
🏭 Ngành nghề chính Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tảiChi tiết: Dịch vụ logistics; dịch vụ giao nhận vận chuyển; dịch vụ khai báo hải quan; đại lý làm thủ tục hải quan; dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Đồng Tháp

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC là doanh nghiệp có mã số thuế 1201721596 được cấp phép hoạt động vào ngày 21/01/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thửa đất số 30, tờ bản đồ số 00, ấp 4, Xã Tân Phước 2, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà LÊ THANH NHỰT. Ngành nghề kinh doanh chính là hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tảichi tiết: dịch vụ logistics; dịch vụ giao nhận vận chuyển; dịch vụ khai báo hải quan; đại lý làm thủ tục hải quan; dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1201721596 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC
Mã số thuế 1201721596
Địa chỉ Thửa đất số 30, tờ bản đồ số 00, ấp 4, Xã Tân Phước 2, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1201721596 lần cuối vào 20:15:51 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC là 1201721596.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thửa đất số 30, tờ bản đồ số 00, ấp 4, Xã Tân Phước 2, Tỉnh Đồng Tháp, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà LÊ THANH NHỰT.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU VÀ VẬN TẢI THIÊN LỘC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tảiChi tiết: Dịch vụ logistics; dịch vụ giao nhận vận chuyển; dịch vụ khai báo hải quan; đại lý làm thủ tục hải quan; dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải.

Doanh nghiệp lân cận