DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA

GNP VINA SOLE MEMBER CO., LTD

MÃ SỐ THUẾ 1101758458
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
VFI1-1, Lô A108-109, Đường số 2, KCN Thái Hòa, Ấp Tân Hòa, Xã Đức Lập, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 07/08/2014
👤 Người đại diện KO BEOM SEUNG
📞 Điện thoại 0943•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Tây Ninh
🏭 Ngành nghề chính 1512 - Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - Chi tiết: Sản xuất và gia công găng tay công nghiệp từ nhựa các loại.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Tây Ninh

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA (tên giao dịch quốc tế: GNP VINA SOLE MEMBER CO., LTD) là doanh nghiệp có mã số thuế 1101758458 được cấp phép hoạt động vào ngày 07/08/2014. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ VFI1-1, Lô A108-109, Đường số 2, KCN Thái Hòa, Ấp Tân Hòa, Xã Đức Lập, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà KO BEOM SEUNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 1512 - sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - chi tiết: sản xuất và gia công găng tay công nghiệp từ nhựa các loại.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1101758458 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA
Mã số thuế 1101758458
Địa chỉ VFI1-1, Lô A108-109, Đường số 2, KCN Thái Hòa, Ấp Tân Hòa, Xã Đức Lập, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1101758458 lần cuối vào 17:31:13 20-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 14 1
Nhóm 15 1

Ngành nghề kinh doanh (2)

1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú) - Chi tiết: Sản xuất và gia công hàng may mặc các loại.
1512 Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - Chi tiết: Sản xuất và gia công găng tay công nghiệp từ nhựa các loại.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA là 1101758458.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: VFI1-1, Lô A108-109, Đường số 2, KCN Thái Hòa, Ấp Tân Hòa, Xã Đức Lập, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà KO BEOM SEUNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV GNP VINA kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1512 - Sản xuất vali, túi xách và các loại tương tự, sản xuất yên đệm - Chi tiết: Sản xuất và gia công găng tay công nghiệp từ nhựa các loại..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận