DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI

MÃ SỐ THUẾ 1001333229
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Nhà Ông Hợi, TDP Thượng Đạt, Phường Trà Lý, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 22/06/2026
👤 Người đại diện TRẦN VĂN ĐỨC
📞 Điện thoại 0968•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 tỉnh Hưng Yên
🏭 Ngành nghề chính 4690 - Bán buôn tổng hợp
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Hưng Yên
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI là doanh nghiệp có mã số thuế 1001333229 được cấp phép hoạt động vào ngày 22/06/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Nhà Ông Hợi, TDP Thượng Đạt, Phường Trà Lý, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN VĂN ĐỨC. Ngành nghề kinh doanh chính là 4690 - bán buôn tổng hợp. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1001333229 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI
Mã số thuế 1001333229
Địa chỉ Nhà Ông Hợi, TDP Thượng Đạt, Phường Trà Lý, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1001333229 lần cuối vào 00:34:42 15-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Vận tải 8
Bán buôn 5
Bán lẻ 5
Nhóm 52 2

Ngành nghề kinh doanh (20)

4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4672 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (trừ vàng miếng)
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - (trừ thuốc lá ngoại)
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4790 Hoạt động dịch vụ trung gian bán lẻ - (trừ hoạt động đấu giá)
4911 Vận tải hành khách đường sắt
4912 Vận tải hàng hóa đường sắt
4921 Vận tải hành khách bằng xe buýt trong nội thành - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe buýt
4922 Vận tải hành khách bằng xe buýt giữa nội thành và ngoại thành, liên tỉnh
4929 Vận tải hành khách bằng xe buýt loại khác
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt) - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hành khách theo hợp đồng
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Kinh doanh vận tải hành khách bằng xe ô tô
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5225 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường bộ - (trừ hóa lỏng khí để vận chuyển)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI là 1001333229.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Nhà Ông Hợi, TDP Thượng Đạt, Phường Trà Lý, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN VĂN ĐỨC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH VT KHANG CHI kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4690 - Bán buôn tổng hợp.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận