DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN

MÃ SỐ THUẾ 1001254249
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 30 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 42, đường Cách mạng Tháng Tám, thôn Bao Trình, Xã Thái Thụy, Hưng Yên Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 28/09/2022
👤 Người đại diện TRẦN ĐÌNH THĂNG
🔗 Cùng đại diện TRẦN ĐÌNH THĂNG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH KINH DOANH CHĂN NUÔI THÁI SƠN
  • ● HỘ KINH DOANH TRẦN ĐÌNH THĂNG
📞 Điện thoại 0904•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Hưng Yên
🏭 Ngành nghề chính 4101 - Xây dựng nhà để ở
📌 Tỉnh/TP Hưng Yên

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN là doanh nghiệp có mã số thuế 1001254249 được cấp phép hoạt động vào ngày 28/09/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 42, đường Cách mạng Tháng Tám, thôn Bao Trình, Xã Thái Thụy, Hưng Yên. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN ĐÌNH THĂNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4101 - xây dựng nhà để ở. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 1001254249 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN
Mã số thuế 1001254249
Địa chỉ Số 42, đường Cách mạng Tháng Tám, thôn Bao Trình, Xã Thái Thụy, Hưng Yên
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 1001254249 lần cuối vào 03:08:57 25-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 43 6
Nhóm 42 5
Ăn uống 4
Xây dựng 2
Vận tải 2

Ngành nghề kinh doanh (32)

4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4291 Xây dựng công trình thủy
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng - Chi tiết: San lấp mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết : - Lắp đặt hệ thống thiết bị trong công trình nhà và công trình xây dựng khác như : + Thang máy, thang cuốn; + Cửa cuốn, cửa tự động; + Dây dẫn chống sét; + Hệ thống hút bụi; + Hệ thống âm thanh; + Hệ thống cách âm, cách nhiệt, chống rung
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5011 Vận tải hành khách ven biển và viễn dương
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5520 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác - Chi tiết: Nhà khách, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày; Nhà trọ, phòng trọ và các cơ sở lưu trú ngắn ngày tương tự
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết : Hoạt động trang trí nội thất
7710 Cho thuê xe có động cơ
7810 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm - Chi tiết: Hoạt động lập danh sách, tuyển dụng lao động, giới thiệu việc làm, những người được giới thiệu không làm trong các công ty môi giới
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch
8110 Dịch vụ hỗ trợ tổng hợp
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức sự kiện
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động dịch vụ hỗ trợ Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh
8551 Giáo dục thể thao và giải trí

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN là 1001254249.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 42, đường Cách mạng Tháng Tám, thôn Bao Trình, Xã Thái Thụy, Hưng Yên.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN ĐÌNH THĂNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH THĂNG TIẾN kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4101 - Xây dựng nhà để ở.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận