DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG

VIET TRUNG ENVIRONMENTAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0900528191
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Ngọc Đà, Xã Như Quỳnh, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/01/2010
👤 Người đại diện NGUYỄN VIẾT TÙNG
📞 Điện thoại 0911•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Hưng Yên
🏭 Ngành nghề chính 4212 - Xây dựng công trình đường bộ
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Hưng Yên

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG (tên giao dịch quốc tế: VIET TRUNG ENVIRONMENTAL TECHNOLOGY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0900528191 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/01/2010. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Ngọc Đà, Xã Như Quỳnh, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VIẾT TÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4212 - xây dựng công trình đường bộ. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0900528191 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG
Mã số thuế 0900528191
Địa chỉ Thôn Ngọc Đà, Xã Như Quỳnh, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0900528191 lần cuối vào 13:06:28 24-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 9
Nhóm 42 6
Nhóm 38 5
Nhóm 43 4
Nhóm 45 4

Ngành nghề kinh doanh (51)

1701 Sản xuất bột giấy, giấy và bìa
1702 Sản xuất giấy nhăn, bìa nhăn, bao bì từ giấy và bìa
1811 In ấn - Chi tiết: In ấn bao bì
2013 Sản xuất plastic và cao su tổng hợp dạng nguyên sinh - Chi tiết: Sản xuất nhựa, hạt nhựa, gia công ép nhựa
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất bao bì từ plastic; Sản xuất các sản phẩm từ nhựa, sơn phủ các sản phẩm nhựa
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3600 Khai thác, xử lý và cung cấp nước
3700 Thoát nước và xử lý nước thải
3811 Thu gom rác thải không độc hại
3812 Thu gom rác thải độc hại
3821 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
3822 Xử lý và tiêu huỷ rác thải độc hại
3830 Tái chế phế liệu
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4221 Xây dựng công trình điện
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4512 Bán lẻ ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống)
4513 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác; Bán lẻ phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô con (loại 12 chỗ ngồi trở xuống); Đại lý phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới hàng hóa
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; Bán buôn linh kiện điện tử, điện thoại
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị xây dựng; Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện); Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi); Bán buôn máy móc, thiết bị y tế; Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày; Bán buôn thiết bị ngành giấy
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Bán buôn kim loại màu; Bán buôn sắt, thép
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại; Bán buôn bao bì các loại; Bán buôn các sản phẩm từ nhựa; Bán buôn hạt nhựa các loại, nhựa, chất dẻo dạng nguyên sinh khác
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ nhựa, hạt nhựa, chất dẻo dạng nguyên sinh
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Khách sạn; Nhà khách, nhà nghỉ kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Cho thuê nhà xưởng, kho bãi, văn phòng
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê xe ô tô
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8121 Vệ sinh chung nhà cửa
8129 Vệ sinh nhà cửa và các công trình khác
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG là 0900528191.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Ngọc Đà, Xã Như Quỳnh, Tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VIẾT TÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VIỆT TRUNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4212 - Xây dựng công trình đường bộ.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận