DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG

MÃ SỐ THUẾ 0801507056
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 15 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 2/134 Hoàng Quốc Việt, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 18/09/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN XUÂN NGỌC
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN XUÂN NGỌC còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● Nguyễn Xuân Ngọc
📞 Điện thoại 0935•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 9 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 8523 - Giáo dục trung học phổ thông - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục phổ thông
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG là doanh nghiệp có mã số thuế 0801507056 được cấp phép hoạt động vào ngày 18/09/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 2/134 Hoàng Quốc Việt, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN XUÂN NGỌC. Ngành nghề kinh doanh chính là 8523 - giáo dục trung học phổ thông - chi tiết: hoạt động của cơ sở giáo dục phổ thông. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0801507056 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG
Mã số thuế 0801507056
Địa chỉ Số 2/134 Hoàng Quốc Việt, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0801507056 lần cuối vào 06:52:47 25-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Giáo dục 4

Ngành nghề kinh doanh (4)

8521 Giáo dục tiểu học - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục tiểu học
8522 Giáo dục trung học cơ sở - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục trung học cơ sở
8523 Giáo dục trung học phổ thông - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục phổ thông
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục thường xuyên

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG là 0801507056.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 2/134 Hoàng Quốc Việt, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN XUÂN NGỌC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC MINH TRÍ HẢI PHÒNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 8523 - Giáo dục trung học phổ thông - Chi tiết: Hoạt động của cơ sở giáo dục phổ thông.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận