DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC

DNC MANUFACTURE ONE MEMBER COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0801358573
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 18 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô OTM2-02-29, Khu dân cư, TMDV phía Bắc đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Việt Hòa, TP Hải Phòng Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 29/06/2021
👤 Người đại diện BÙI QUANG VINH
📞 Điện thoại 0949•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 9 thành phố Hải Phòng
🏭 Ngành nghề chính 2220 - Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất các mặt hàng nhựa gia dụng, bao bì mỹ phẩm, thực phẩm, sản xuất chi tiết, linh kiện bằng nhựa
📌 Tỉnh/TP TP Hải Phòng

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC (tên giao dịch quốc tế: DNC MANUFACTURE ONE MEMBER COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0801358573 được cấp phép hoạt động vào ngày 29/06/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô OTM2-02-29, Khu dân cư, TMDV phía Bắc đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Việt Hòa, TP Hải Phòng. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà BÙI QUANG VINH. Ngành nghề kinh doanh chính là 2220 - sản xuất sản phẩm từ plastic - chi tiết: sản xuất các mặt hàng nhựa gia dụng, bao bì mỹ phẩm, thực phẩm, sản xuất chi tiết, linh kiện bằng nhựa. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0801358573 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC
Mã số thuế 0801358573
Địa chỉ Lô OTM2-02-29, Khu dân cư, TMDV phía Bắc đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Việt Hòa, TP Hải Phòng
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0801358573 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 2
Nhóm 18 1
Nhóm 22 1
Nhóm 25 1
Nhóm 38 1

Ngành nghề kinh doanh (7)

1811 In ấn - Chi tiết: In trên sản phẩm nhựa và linh kiện nhựa.
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất các mặt hàng nhựa gia dụng, bao bì mỹ phẩm, thực phẩm, sản xuất chi tiết, linh kiện bằng nhựa
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: Sản xuất cơ khí khuôn mẫu, cơ khí chế tạo máy
3830 Tái chế phế liệu - Chi tiết: Tái chế các sản phẩm nhựa.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Mua bán máy móc, thiết bị phục vụ ngành nhựa và cơ khí.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Mua bán nguyên vật liệu phục vụ ngành nhựa và cơ khí; Mua bán sản phẩm nhựa gia dụng, nhựa công nghiệp, khuôn mẫu
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC là 0801358573.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô OTM2-02-29, Khu dân cư, TMDV phía Bắc đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Việt Hòa, TP Hải Phòng.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà BÙI QUANG VINH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT DNC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2220 - Sản xuất sản phẩm từ plastic - Chi tiết: Sản xuất các mặt hàng nhựa gia dụng, bao bì mỹ phẩm, thực phẩm, sản xuất chi tiết, linh kiện bằng nhựa.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận