DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM

MÃ SỐ THUẾ 0700927167
Cập nhật
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 33 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Tế Cát, Xã Nam Xang, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/08/2026
👤 Người đại diện NGUYỄN TIẾN PHƯƠNG
📞 Điện thoại 0938•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 12 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn hoa và cây; Bán buôn động vật sống, Bán heo con, heo thịt, heo hậu bị ; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu khác (trừ gỗ, tre, nứa) (ngoại trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM là doanh nghiệp có mã số thuế 0700927167 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Tế Cát, Xã Nam Xang, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN TIẾN PHƯƠNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4620 - bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - chi tiết: bán buôn ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; bán buôn hoa và cây; bán buôn động vật sống, bán heo con, heo thịt, heo hậu bị ; bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu khác (trừ gỗ, tre, nứa) (ngoại trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0700927167 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM
Mã số thuế 0700927167
Địa chỉ Thôn Tế Cát, Xã Nam Xang, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 5
Bán buôn 5
Nông nghiệp 3
Bán lẻ 3
Nhóm 20 1

Ngành nghề kinh doanh (17)

0118 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa, cây cảnh
0145 Chăn nuôi lợn - Chi tiết: Nuôi và tổ chức chăn nuôi gia công lợn giống, lợn thịt (Ngoại trừ:Nghiên cứu hoặc sử dụng nguồn gen giống vật nuôi mới trước khi được Bộ Nông nghiệp và Môi trường thẩm định, đánh giá)
0146 Chăn nuôi gia cầm - Chi tiết: Nuôi và kinh doanh gia cầm; Nuôi và tổ chức chăn nuôi gia công gà thịt, gà đẻ trứng, gà giống, vịt thịt, vịt giống, vịt đẻ trứng và các loại gia cầm khác. - Nuôi và tổ chức nuôi gia công gà chọi để xuất khẩu. - Kinh doanh trứng thương phẩm (Ngoại trừ: Nghiên cứu hoặc sử dụng nguồn gen giống vật nuôi mới trước khi được Bộ Nông nghiệp và Môi trường thẩm định, đánh giá)
1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt - Chi tiết: Công ty thực hiện sản xuất thịt và các sản phẩm từ thịt (không thực hiện dịch vụ liên quan đến nông, lâm, ngư nghiệp).
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản - Chi tiết: Công ty thực hiện sản xuất các sản phẩm thủy sản và các sản phẩm từ thủy sản (không thực hiện dịch vụ liên quan đến nông, lâm, ngư nghiệp).
1030 Chế biến và bảo quản rau quả - Chi tiết: Công ty thực hiện sản xuất các sản phẩm thực phẩm từ rau, củ, quả (không thực hiện dịch vụ liên quan đến nông, lâm, ngư nghiệp).
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu
1080 Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và thuỷ sản - Chi tiết: - Sản xuất thức ăn gia súc, gia cầm và tôm cá; - Sơ chế nguyên liệu thức ăn gia súc, gia cầm và tôm cá.
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất các sản phẩm công nghệ sinh học và hóa chất chuyên dùng trong chăn nuôi gia súc, gia cầm và thủy sản
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa và môi giới bán hàng hóa (Trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối)
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn hoa và cây; Bán buôn động vật sống, Bán heo con, heo thịt, heo hậu bị ; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu khác (trừ gỗ, tre, nứa) (ngoại trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối)
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; Bán buôn thủy sản; Bán buôn rau, quả; Bán buôn cà phê; Bán buôn chè; Bán buôn sữa và các sản phẩm sữa; bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột; Bán buôn thực phẩm khác (ngoại trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối)
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn phân bón và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp, chế phẩm sinh học, vi sinh vật, hóa chất dùng trong xử lý nước trong nuôi trồng thủy sản (đối với thuốc trừ sâu và hóa chất khác sử dụng trong nông nghiệp, chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật) (trừ phế liệu độc hại, phế thải nguy hại, phế liệu nhập khẩu gây ô nhiễm môi trường; không chứa phế liệu tại trụ sở, chỉ hoạt động khi cơ quan có thẩm quyền chấp thuận về địa điểm và có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật) - Bán buôn các sản phẩm từ nhựa plastic, melamine như chén, bát, tô, thố, đũa, muỗng, nĩa, hộp, khay.
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ trong siêu thị, Bán lẻ trong cửa hàng tiện lợi (minimarket), Bán lẻ trong cửa hàng kinh doanh tổng hợp. (trừ thịt động vật hoang dã thuộc danh mục cấm và các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối, riêng rượu chỉ hoạt động khi có đủ điều kiện kinh doanh theo quy định của pháp luật)
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ thịt và các sản phẩm thịt. Bán lẻ thủy sản. Bán lẻ rau, quả. Bán lẻ sữa và các sản phẩm sữa, bánh, mứt, kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột. Bán lẻ thực phẩm khác (trừ thịt động vật hoang dã thuộc danh mục cấm và các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối)
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ thuốc thú y, nước hoa, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh (trừ kinh doanh dược phẩm được quy định tại Biểu cam kết WTO)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM là 0700927167.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Tế Cát, Xã Nam Xang, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN TIẾN PHƯƠNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH QUANG VINH FARM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Bán buôn ngô và các loại hạt ngũ cốc khác; Bán buôn hoa và cây; Bán buôn động vật sống, Bán heo con, heo thịt, heo hậu bị ; Bán buôn thức ăn và nguyên liệu làm thức ăn cho gia súc, gia cầm và thủy sản; bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu khác (trừ gỗ, tre, nứa) (ngoại trừ các hàng hóa thuộc danh mục hàng hóa nhà đầu tư nước ngoài, tổ chức kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài không được thực hiện quyền xuất khẩu, nhập khẩu, phân phối).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận