DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG

VI NANG LIMITED LIABILITY COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0700898861
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 33 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Duy Dương, Xã Bình An, Ninh Bình Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 20/06/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ YẾN
📞 Điện thoại 0939•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 11 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 5629 - Dịch vụ ăn uống khác - Chi tiết: - Hoạt động của căng tin; - Cung cấp suất ăn theo hợp đồng;
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG (tên giao dịch quốc tế: VI NANG LIMITED LIABILITY COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0700898861 được cấp phép hoạt động vào ngày 20/06/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Duy Dương, Xã Bình An, Ninh Bình. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ YẾN. Ngành nghề kinh doanh chính là 5629 - dịch vụ ăn uống khác - chi tiết: - hoạt động của căng tin; - cung cấp suất ăn theo hợp đồng;. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0700898861 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG
Mã số thuế 0700898861
Địa chỉ Thôn Duy Dương, Xã Bình An, Ninh Bình
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0700898861 lần cuối vào 00:40:05 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Bán lẻ 4
Ăn uống 4
Nhóm 81 1
Nhóm 96 1

Ngành nghề kinh doanh (15)

4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Bán buôn bánh các loại; - Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt; - Bán buôn thủy sản; - Bán buôn rau, quả; - Bán buôn cà phê, chè; - Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột;
4633 Bán buôn đồ uống
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: - Bán buôn vali, cặp, túi, ví, thắt lưng, hàng du lịch...bằng da, giả da và bằng các chất liệu khác. - Bán buôn dược phẩm và dụng cụ y tế; - Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh; - Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh; - Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; - Bán buôn thiết bị gia dụng - Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; - Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm; - Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao; - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình chưa được phân vào đâu như: + Bán buôn đồ kim chỉ: kim, chỉ khâu...; + Bán buôn ô dù, áo mưa; + Bán buôn dao, kéo; + Bán buôn xe đạp và phụ tùng xe đạp; + Bán buôn sản phẩm quang học và chụp ảnh (ví dụ: kính râm, ống nhòm, kính lúp); + Bán buôn đồng hồ đeo tay, đồng hồ treo tường và đồ trang sức; + Bán buôn nhạc cụ, sản phẩm đồ chơi, sản phẩm trò chơi.
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Bán buôn đồ thờ cúng, vàng mã
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ bánh các loại; - Bán lẻ thịt và các sản phẩm từ thịt; - Bán lẻ thủy sản; - Bán lẻ rau, quả; - Bán lẻ cà phê, chè; - Bán lẻ đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột;
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ giường, tủ, bàn, ghế và đồ dùng nội thất tương tự; - Bán lẻ đèn và bộ đèn; - Bán lẻ dụng cụ gia đình và dao kéo, dụng cụ cắt, gọt; hàng gốm, sứ, hàng thủy tinh; - Bán lẻ sản phẩm bằng gỗ, lie, hàng đan lát bằng tre, song, mây và vật liệu tết bện; - Bán lẻ thiết bị gia dụng; - Bán lẻ nhạc cụ;
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ hàng lưu niệm, hàng đan lát, hàng thủ công mỹ nghệ trong các cửa hàng chuyên doanh. - Bán lẻ đồ thờ cúng, vàng mã.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác - Chi tiết: - Hoạt động của căng tin; - Cung cấp suất ăn theo hợp đồng;
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
8130 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan
9632 Hoạt động dịch vụ phục vụ tang lễ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG là 0700898861.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Duy Dương, Xã Bình An, Ninh Bình.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ YẾN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH VỊ NẮNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5629 - Dịch vụ ăn uống khác - Chi tiết: - Hoạt động của căng tin; - Cung cấp suất ăn theo hợp đồng;.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận