DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM

MÃ SỐ THUẾ 0700856614
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Thôn Cát Thường, Phường Nguyễn Úy, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Tạm ngừng KD có thời hạn
📅 Ngày hoạt động 09/11/2021
👤 Người đại diện VŨ VĂN ĐỀ
📞 Điện thoại 0975•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 2610 - Sản xuất linh kiện điện tử - Chi tiết: Gia công sản xuất linh kiện điện tử
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM là doanh nghiệp có mã số thuế 0700856614 được cấp phép hoạt động vào ngày 09/11/2021. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Thôn Cát Thường, Phường Nguyễn Úy, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà VŨ VĂN ĐỀ. Ngành nghề kinh doanh chính là 2610 - sản xuất linh kiện điện tử - chi tiết: gia công sản xuất linh kiện điện tử. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0700856614 đang là Tạm ngừng KD có thời hạn.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM
Mã số thuế 0700856614
Địa chỉ Thôn Cát Thường, Phường Nguyễn Úy, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0700856614 lần cuối vào 17:35:48 24-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 26 4
Bán buôn 3
Nhóm 27 2
Nhóm 32 2
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (13)

2610 Sản xuất linh kiện điện tử - Chi tiết: Gia công sản xuất linh kiện điện tử
2620 Sản xuất máy vi tính và thiết bị ngoại vi của máy vi tính
2630 Sản xuất thiết bị truyền thông
2640 Sản xuất sản phẩm điện tử dân dụng
2732 Sản xuất dây, cáp điện và điện tử khác - chi tiết: Gia công Sản xuất dây, cáp điện
2733 Sản xuất thiết bị dây dẫn điện các loại - Chi tiết: Gia công thiết bị dây dẫn điện các loại
3211 Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan
3212 Sản xuất đồ giả kim hoàn và chi tiết liên quan
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM là 0700856614.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Thôn Cát Thường, Phường Nguyễn Úy, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà VŨ VĂN ĐỀ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Tạm ngừng KD có thời hạn.

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VINH NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2610 - Sản xuất linh kiện điện tử - Chi tiết: Gia công sản xuất linh kiện điện tử.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận