DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ

KIM PHU FASHION COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0601328525
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tổ dân phố Quang Xán, Phường Đông A, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 10/08/2026
👤 Người đại diện TRẦN ĐẮC HUY
📞 Điện thoại 0949•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 1410 - May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ (tên giao dịch quốc tế: KIM PHU FASHION COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0601328525 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tổ dân phố Quang Xán, Phường Đông A, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN ĐẮC HUY. Ngành nghề kinh doanh chính là 1410 - may trang phục (trừ trang phục từ da lông thú). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0601328525 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ
Mã số thuế 0601328525
Địa chỉ Tổ dân phố Quang Xán, Phường Đông A, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 13 4
Bán buôn 4
Bán lẻ 4
Nhóm 38 3
Nhóm 14 2

Ngành nghề kinh doanh (20)

1313 Hoàn thiện sản phẩm dệt
1391 Sản xuất vải dệt kim, vải đan móc và vải không dệt khác
1392 Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục)
1393 Sản xuất thảm, chăn, đệm
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
1430 Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc
3811 Thu gom rác thải không độc hại
3821 Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
3830 Tái chế phế liệu
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
4690 Bán buôn tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4751 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh
4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4790 Hoạt động dịch vụ trung gian bán lẻ - Trừ đấu giá
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5224 Bốc xếp hàng hóa
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Trừ đấu giá

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ là 0601328525.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tổ dân phố Quang Xán, Phường Đông A, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN ĐẮC HUY.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THỜI TRANG KIM PHÚ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 1410 - May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận