DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ

MÃ SỐ THUẾ 0601176946
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 18B đường Hoàng Hoa Thám, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 15/03/2019
👤 Người đại diện NÔNG VĂN CƯỜNG
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ là doanh nghiệp có mã số thuế 0601176946 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/03/2019. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 18B đường Hoàng Hoa Thám, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NÔNG VĂN CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0601176946 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ
Mã số thuế 0601176946
Địa chỉ Số 18B đường Hoàng Hoa Thám, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0601176946 lần cuối vào 14:32:16 25-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Nhóm 43 5
Nhóm 52 3
Nhóm 05 2
Nhóm 06 2

Ngành nghề kinh doanh (30)

0510 Khai thác và thu gom than cứng
0520 Khai thác và thu gom than non
0610 Khai thác dầu thô
0620 Khai thác khí đốt tự nhiên
0710 Khai thác quặng sắt
0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác - Chi tiết: Lắp đặt khung nhà thép, nhôm, kính, inox.
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán cửa nhôm, cửa kính, cửa inox.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - (Loại trừ Bán buôn máy móc, thiết bị y tế)
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - (loại trừ kinh doanh vàng miếng và vàng nguyên liệu)
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Dịch vụ thương mại.
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Vận tải hành khách theo tuyến cố định và theo hợp đồng.
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt và đường bộ
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - (Trừ tổ chức các hoạt động vận tải đường hàng không)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn, nhà nghỉ.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...) - (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới,...)
7710 Cho thuê xe có động cơ - Chi tiết: Cho thuê xe ô tô tự lái.
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Kinh doanh karaoke.
9610 Dịch vụ tắm hơi, massage và các dịch vụ tăng cường sức khoẻ tương tự (trừ hoạt động thể thao)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ là 0601176946.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 18B đường Hoàng Hoa Thám, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NÔNG VĂN CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TUẤN TÚ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận