DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG

BAO CUONG CONSTRUCTION AND IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0601158760
Cập nhật
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 26 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Đội 16, Thị Tứ, Xã Nghĩa Bình (Hết hiệu lực), Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Ngừng hoạt động
📅 Ngày hoạt động 15/05/2018
👤 Người đại diện ĐÀM ĐỨC KIÊN
📞 Điện thoại 0905•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế tỉnh Ninh Bình
🏭 Ngành nghề chính 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Mua bán gỗ, vật liệu xây dựng, xi măng.
📌 Tỉnh/TP Tỉnh Ninh Bình
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG (tên giao dịch quốc tế: BAO CUONG CONSTRUCTION AND IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0601158760 được cấp phép hoạt động vào ngày 15/05/2018. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Đội 16, Thị Tứ, Xã Nghĩa Bình (Hết hiệu lực), Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐÀM ĐỨC KIÊN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4663 - bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - chi tiết: mua bán gỗ, vật liệu xây dựng, xi măng.. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0601158760 đang là Ngừng hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG
Mã số thuế 0601158760
Địa chỉ Đội 16, Thị Tứ, Xã Nghĩa Bình (Hết hiệu lực), Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0601158760 lần cuối vào 12:52:56 28-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 42 10
Bán buôn 8
Nhóm 43 7
Bán lẻ 4
Nhóm 52 3

Ngành nghề kinh doanh (51)

1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản - Chi tiết: Chế biến nông, thủy sản.
1392 Sản xuất hàng dệt sẵn (trừ trang phục) - Chi tiết: Sản xuất, gia công hàng dệt may.
1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ - Chi tiết: Chế biến lâm sản (Trừ các loại nhà nước cấm)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại - Chi tiết: Sản xuất, gia công hàng cơ khí.
3011 Đóng tàu và cấu kiện nổi
3211 Sản xuất đồ kim hoàn và chi tiết liên quan - Chi tiết: Sản xuất, chế tác đồ trang sức bằng vàng bạc, đá quý hoặc đá nửa quý, ngọc trai (Không bao gồm sản xuất vàng miếng).
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ - Chi tiết: Xây dựng công trình giao thông đường bộ và cầu đường giao thông.
4221 Xây dựng công trình điện
4222 Xây dựng công trình cấp, thoát nước - Chi tiết: Xây dựng công trình thủy lợi.
4223 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
4229 Xây dựng công trình công ích khác
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo - Chi tiết: Xây dựng công trình công nghiệp.
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng - Chi tiết: Trang trí đồ gỗ nội ngoại thất công trình.
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4520 Bảo dưỡng, sửa chữa ô tô và xe có động cơ khác
4542 Bảo dưỡng và sửa chữa mô tô, xe máy
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - Chi tiết: Mua bán nông, lâm, thủy sản (Trừ các loại nhà nước cấm)
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép - Chi tiết: Bán buôn quần áo thời trang và hàng may sẵn khác; Bán buôn giày dép, các sản phẩm dệt.
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn đồ gỗ; Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện; Bán buôn thiết bị điện máy, điện lạnh dùng trong gia đình; Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác.
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông - Chi tiết: Bán buôn điện thoại và các thiết bị viễn thông, Bán buôn tivi, radio, thiết bị vô tuyến, hữu tuyến, thiết bị nghe nhìn.
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện); Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày; Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi)
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Mua bán sắt, thép; Mua bán vàng trang sức, bạc trang sức (Không bao gồm vàng miếng).
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Mua bán gỗ, vật liệu xây dựng, xi măng.
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ trong siêu thị (Supermarket); Bán lẻ trong cửa hàng tiện lợi (Minimarket).
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ trong siêu thị (Supermarket); Bán lẻ trong cửa hàng tiện lợi (Minimarket).
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ vàng, bạc, đá quý và đá bán quý, đồ trang sức trong các cửa hàng chuyên doanh (Không bao gồm vàng miếng).
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5022 Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - Chi tiết: Cho thuê kho bãi.
5224 Bốc xếp hàng hóa - Chi tiết: Bốc xếp, dỡ hàng hóa tại bến cảng.
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: Dịch vụ đại lý, giao nhận vận chuyển, Logistics.
5320 Chuyển phát - Chi tiết: Dịch vụ chuyển phát nhanh; Nhận, phân loại, vận chuyển và phân phối bưu phẩm, bưu kiện.
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn.
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Kinh doanh nhà hàng.
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê máy múc, máy đào, vật liệu các loại.
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - Chi tiết: Dịch vụ du lịch.
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh.

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG là 0601158760.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Đội 16, Thị Tứ, Xã Nghĩa Bình (Hết hiệu lực), Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐÀM ĐỨC KIÊN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Ngừng hoạt động.

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XUẤT NHẬP KHẨU BẢO CƯỜNG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4663 - Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Mua bán gỗ, vật liệu xây dựng, xi măng..

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận